Baada ya Mwigulu kupita Iringa Msigwa ka panic?

Baada ya Mwigulu kupita Iringa Msigwa ka panic?

kwa uzoefu ukiacha performance yake ktk manispaa ya iringa kama mbunge. jimbo la iringa urban huwa haliongozwi mara 2 na mbunge mmoja angalia kuanzia 95 limeongozwa na nani? kwahiyo kujiandaa kuondoka ni muhimu kwake
 
Lema yy anajtambua Mungu kambark kurud mwko
 
it will stay in hell

Which hell ure making in reference here? The opposite to heaven? Where is Tz therefore? In, out or intermidiate? Where u exactly refer CDM to stay? Possibly in Tz, ure a clever guy!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kila mwanasiasa hupanic, hata mwigulu anachanganyikiwa sana pale wapinzani wanapoenda jimboni kwake!
 
Ndugu zanguni,

Ni majuzi tu Mheshimiwa Mwigulu alikwenda Iringa na kufanya mkutano wa hadhara.

Baada ya huo mkutano tumeshuhudia mikutano mfululizo kila kukicha ya Mchungaji Msigwa huku akialika wabunge wenzake .

Hii ni dalili tosha kuwa Mchungaji amepanic na anahaha kujaribu kujihami kabla ya 2015.

Wiki iliyopita nilikuwa Iringa na nilienda kwenye mkutano wa pale ipogoro na nilishuhudia jinsi Mheshimiwa alivyochuja...

Namshauri badala ya kupoteza muda kwenye mikutano kila kukicha ni bora aanze kujiandaa na maisha baada ya ubunge.


Jitambue...

Hata huyo mwugulu kabanwa kila kona na kitila mkumbo anatafuta pa kutokea.
 
Sio Msigwa tu, watu kama sugu hawatarudi bungeni 2015

Chadema itapoteza viti vingi sana....
Kwakuwa Wabunge wote wa Chadema wewe ni mpiga kura wao pekeee.UK bado hakujakubadilisha Ufahamu,Utumwa Mbaya sana.
 
Mwigulu,chami,ole medeye,Tibaijuka,maghembe,kilango,rage,lusinde,mteketa,mkulo,ndassa,lolensia,mwaiposa,mahanga hawarudi
 
Sio Msigwa tu, watu kama sugu hawatarudi bungeni 2015

Chadema itapoteza viti vingi sana....

Endelea kuishi kwa matumaini kaka. Kubeba mabox sana kuna maliza akili. Viongozi wako huku tanzania wameamua kua mapromota wa wasanii baada ya kazi walizotumwa na wananchi kuwashinda.
 
Atimae kris lukos kafuata ushauri wa le mituz.
 
Back
Top Bottom