Baada ya miaka 9 Sinta afunguka kuhusu Nature

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
JLO wa Bongo afunguka kuhusu bifu lake na Nature anataka kufanya kuwa dili la kutoa nae movie!!

attachment.php?attachmentid=37979&d=1317189807
 

Attachments:

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Nadhani idea ya wao kutoa move italipa sana
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,320
Likes
751
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,320 751 280
wabongo bwana Umbumbumbu tu.. ETI JLO WA BONGO.. ana u JLO gani mluguru wa matombo huyu??? mpssxxyyy..jinga kabisa..Masaburi he's very intelligent
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,158
Likes
766
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,158 766 280
Itakuwa pouwa wakitumbukia tena kwenye malavidavi, au incase part flani ya movie iwe na mahaba, patakuwa patamu mbaya..all the best
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
48
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 48 0
JLO wa Bongo afunguka kuhusu bifu lake na Nature anataka kufanya kuwa dili la kutoa nae movie!!

attachment.php?attachmentid=37979&d=1317189807
Labda watoe muvi ya X lakini hz za kawaida za kibongo hazina mvuto hata kama idea ni nzuri.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
wabongo bwana Umbumbumbu tu.. ETI JLO WA BONGO.. ana u JLO gani mluguru wa matombo huyu??? mpssxxyyy..jinga kabisa..Masaburi he's very intelligent
Itawatoa kwasababu itauzwa sana, mimi mwenyewe nitainunua ili nione utumbo walioufanya kwenye hiyo movie
 
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
151 0 0
wabongo bwana Umbumbumbu tu.. ETI JLO WA BONGO.. ana u JLO gani mluguru wa matombo huyu??? mpssxxyyy..jinga kabisa..Masaburi he's very intelligent[/
SIZE]

we mbona unajiita t bag...
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Inaweza kuwarudisha kwenye piki ya umaarufu wao, ni hilo tu.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
Kusamehe ni kitu kizuri kuliko huo mpango wa kufanya kazi pamoja. Wasameheane kama binadamu hayo mengine ni matokeo tu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
hawana jipya wote wawili
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mmmh! jamani hizi movi hadi mmnaharibu maana yake!
 

Forum statistics

Threads 1,235,078
Members 474,351
Posts 29,211,427