Baada ya miaka 9 madarakani, sasa nimemuelewa rais Kikwete.

Baada ya miaka 9 madarakani, sasa nimemuelewa rais Kikwete.

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Posts
3,115
Reaction score
3,865
Ni mtu wa kukosea na kutumia muda mwingi kujitetea. Nakumbuka wakati mambo yanaenda kombo vigogo wastaafu walimjia juu lakini yeye alichukua muda mwingi kusema angeshangaa kama wangempongeza.

Wakati marais wenzake wa Afrika mashariki wameamua kuendelea na umoja wao bila yeye kushirikishwa, alienda bungeni kujitetea na kulalamika kwamba hapendwi na wenzake. Alitumia muda mwingi kujitetea badala ya kuonyesha amekosea wapi.

Sasa kuhusu hili la mchakato wa katiba mpya, juzi alitumia muda mrefu sana kujitetea baada ya kulivuruga bunge la katiba. Tujiulize rais wetu kama rais wetu aliwahi kukiri makosa. Ni binadamu gani asiyekosea? Miaka yote tisa hakuwahi kufanya kosa? kama aliwahi kukosea ni kwa nini hata mara moja hatujawahi kumsikia akikiri badala ya kujitetea na kuwasukumia wengine mizigo yake?

Tafakari!
 
Tabia yake ya kuongea mambo wazi wazi ndiyo inayomfanya awe Star wa Demokrasia Barani Afrika. Kila mtu ana kipaji chake na hakuna wa kulinganisha na JK kwa sasa hapa Afrika
 
Ni rais gani kwenye kumbukumbu zako aliwahi kukiri makosa na akaomba msamaha.!?Never on this Earth rais hawezi kuomba msamaha kwa wananchi, hata baba nyumbani hawezi kuomba msamaha kwa watoto wake hata akikosa kiasi gani and if your dad is doing so then you have to question on his/her gender.
 
Ni rais gani kwenye kumbukumbu zako aliwahi kukiri makosa na akaomba msamaha.!?Never on this Earth rais hawezi kuomba msamaha kwa wananchi, hata baba nyumbani hawezi kuomba msamaha kwa watoto wake hata akikosa kiasi gani and if your dad is doing so then you have to question on his/her gender.
Mkuu, hata Freeman Mbowe alipofanya kosa la kutumia fedha za walipa kodi kufanya uzinifu na Joyce Mukya huko Dubai hakukiri kosa wala kuomba msamaha. Ni hulka za binadamu
 
Tabia yake ya kuongea mambo wazi wazi ndiyo inayomfanya awe Star wa Demokrasia Barani Afrika. Kila mtu ana kipaji chake na hakuna wa kulinganisha na JK kwa sasa hapa Afrika

Pia ni star wa Afrika nzima kwa kutokujua ni kwa nini nchi yake Tanzania ni masikini.
 
Usiku kucha unamuwaza mwanaume mwenzako tu. aibu kweli. Kweli maliberali wapo wengi ndani ya UKAWA

Uwezo wako kuelewa mambo haya ni mdogo. Una maana labda tuongozwe na rais asiye na jinsia yoyote, maana angekuwa mwanamke mgesema namuwaza mke wa mtu.
 
Ni rais gani kwenye kumbukumbu zako aliwahi kukiri makosa na akaomba msamaha.!?Never on this Earth rais hawezi kuomba msamaha kwa wananchi, hata baba nyumbani hawezi kuomba msamaha kwa watoto wake hata akikosa kiasi gani and if your dad is doing so then you have to question on his/her gender.

Nyerere alisema wakati wa utawala wake alifanya mambo mengi mazuri na ya kijinga, ila waliomfuata wakaacha mazuri na kuchukua ya kijinga
 
Uwezo wako kuelewa mambo haya ni mdogo. Una maana labda tuongozwe na rais asiye na jinsia yoyote, maana angekuwa mwanamke mgesema namuwaza mke wa mtu.

Mkuu ulichosema hapa ni sahihi kabisa. Sasa nachosubiri ni matusi kutoka kwa baadhi ya members ambo hoja zao kila mara ni matusi.

Kuna watu wanafirikiri na wanasema kuwa Tanzania kwa sasa ni nchi yenye uchumi mzuri kabisa Afrika, na Kikwete ni rais mzuri kabisa Afrika, lakini ukiangalia hali halisi kwenye maisha ya watu na uchumi wa nchi hali ni tofauti sana.

Mimi ni mmoja wa watu waliompigia kura JK nikitarajia mengi ambayo yanasemwa kwenye takwimu, lakini mimi nilipenda yaonekane kwenye hali halisi. Miaka 9 sasa nasubiri tu.
 
Nampenda jk kwasababu ni mstaarabu sana mtu mpenda amani siomshari, sio mtu wa kukurupuka, du tumpate wapi tena mtu kama huyu ambaye mungu anakaa ndani yakee eeeeh!x2. Paul kagame kamchokonoa weee etaropoke waingie kupigana wapi nikutandika tu m23 , joyce banda katomboka weee lakini jk kimya . Ila angekua mzee wa jazba silaha ndo raisi angeshapeleka majeshi rwanda na malawi kwa mabifu ya wao wawili.
 
Ni rais gani kwenye kumbukumbu zako aliwahi kukiri makosa na akaomba msamaha.!?Never on this Earth rais hawezi kuomba msamaha kwa wananchi, hata baba nyumbani hawezi kuomba msamaha kwa watoto wake hata akikosa kiasi gani and if your dad is doing so then you have to question on his/her gender.

...clinton...!
 
Back
Top Bottom