Baada ya matokeo ya Igunga, CUF itoe tamko rasmi kwa wanachama wake


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
Chama cha Wananchi CUF, kinawiwa na wanachama wake tamko mahsusi kuwa ni nini hatma yake kwa sasa. Uchaguzi wa Igunga unafanyika katika mkoa ambao anatokea mwenyekiti wa chama, pamoja na mbunge wake wa viti maalumu. Kwa nguvu waliyoiweka CUF ikiwemo kumleta makamu wa raisi wa SMZ, wabunge, viongozi waandamizi na bila kusahau kutumia helicopter, naamini matokeo ya leo is the best thay can expect kwa uchaguzi wowote utakaofanyika Tanzania bara.

Vipo vyama vilivyowahi kuvuma na kuporomoka kikiwemo NCCR-mageuzi. Tofauti na CUF, sababu za kuporomoka kwa vyama hivi ilikuwa wazi, hususani migogoro ya uongozi na ukata. Ila kwa CUF, sababu ya kuporomoka kwake haiko wazi; uongozi ni ule ule, ruzuku imeongezeka, tena wamepewa na sehemu ya serikali kule Zanzibar. Tulitegemea CUF kionyeshe kuaminika zaidi na wananchi, hivyo kiwe chama kikuu cha upinzani!!!

Sio siri, ni halali yao wanachama na wapenzi wote wa CUF kupata maelezo ya kina, ni kwa nini chama hakifanyi vizuri...

Kwa heshima na taadhima, namwomba ndugu Julius Mtatiro pia atoe maoni yake juu ya matokeo ya Igunga, na juu ya mustakabali wake kisiasa. (Ingekuwa heri leo asikie sauti ya wananchi, asifanye mgumu moyo wake).
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,741
Likes
45,044
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,741 45,044 280
Chama cha Wananchi CUF, kinawiwa na wanachama wake tamko mahsusi kuwa ni nini hatma yake kwa sasa. Uchaguzi wa Igunga unafanyika katika mkoa ambao anatokea mwenyekiti wa chama, pamoja na mbunge wake wa viti maalumu. Kwa nguvu waliyoiweka CUF ikiwemo kumleta makamu wa raisi wa SMZ, wabunge, viongozi waandamizi na bila kusahau kutumia helicopter, naamini matokeo ya leo is the best thay can expect kwa uchaguzi wowote utakaofanyika Tanzania bara.

Vipo vyama vilivyowahi kuvuma na kuporomoka kikiwemo NCCR-mageuzi. Tofauti na CUF, sababu za kuporomoka kwa vyama hivi ilikuwa wazi, hususani migogoro ya uongozi na ukata. Ila kwa CUF, sababu ya kuporomoka kwake haiko wazi; uongozi ni ule ule, ruzuku imeongezeka, tena wamepewa na sehemu ya serikali kule Zanzibar. Tulitegemea CUF kionyeshe kuaminika zaidi na wananchi, hivyo kiwe chama kikuu cha upinzani!!!

Sio siri, ni halali yao wanachama na wapenzi wote wa CUF kupata maelezo ya kina, ni kwa nini chama hakifanyi vizuri...
Hapo kwenye red sababu ya kufa CUF ni kosa lao la kuolewa na CCM kule Zenji na wabunge wake kukana bungeni kuwa wao sio wapinzani.
 
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
2,653
Likes
1
Points
0
Malaria Sugu

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
2,653 1 0
kutokana kushuka thamani CUF kwa upande Tzbara. umefika wakati Lipumba kuacha nafasi alionayo ili kukinusru CUF
 
M

Mr.Right

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
408
Likes
1
Points
0
Age
56
M

Mr.Right

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
408 1 0
Umeandika hii article bila ya uchambuzi wa ukweli. CUF ina mafanikio zaidi ktk vyama vya upinzani. Angalia Wabunge waliokuwa nao, na sasa hivi wanayr Makamu wa Rais.

Sasa huoni kama hiyo ni progress?
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,924
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,924 280
Ndoa ya mkeka imewaponza, watabakwa sana mwaka huu.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Kila kosa lina adhabu yake, na kisisasa kosa lake hupatiwa adhabu kisiasa pia. Kosa ambalo cuf walifanya ni la kukubali kuwa sehemu ya chama cha mapinduzi na matunda yake ni haya.

CCM wanapaswa kufahamu pia kwamba, kwa vyovyote vile kuhusisha cdm na udini, ukristo, haiwezi kuwa silaha kwao. udini walioipakazia cuf uliflishindwa z'bar na bara wala hatukuwasikiliza. Kwa mtu yeyote mwnyw akili, asingetegemea cuf kubehave wanavyofanya sasa bungeni dodoma. tutaendelea kutoa adhabu mpaka mwisho wa dahari.

Ktk suala la udini, kwa kweli ccm wasahau, kwani vijana wengi wanajua ugumu wao wa maisha hauna uhusiano na wanaojitahidi kuusemea kwetu watz.

2015 hiyoooooooooo karibu na bakora tutawalambahawa magamba!
 
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
971
Likes
45
Points
45
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
971 45 45
Chama cha Wananchi CUF, kinawiwa na wanachama wake tamko mahsusi kuwa ni nini hatma yake kwa sasa. Uchaguzi wa Igunga unafanyika katika mkoa ambao anatokea mwenyekiti wa chama, pamoja na mbunge wake wa viti maalumu. Kwa nguvu waliyoiweka CUF ikiwemo kumleta makamu wa raisi wa SMZ, wabunge, viongozi waandamizi na bila kusahau kutumia helicopter, naamini matokeo ya leo is the best thay can expect kwa uchaguzi wowote utakaofanyika Tanzania bara.

Vipo vyama vilivyowahi kuvuma na kuporomoka kikiwemo NCCR-mageuzi. Tofauti na CUF, sababu za kuporomoka kwa vyama hivi ilikuwa wazi, hususani migogoro ya uongozi na ukata. Ila kwa CUF, sababu ya kuporomoka kwake haiko wazi; uongozi ni ule ule, ruzuku imeongezeka, tena wamepewa na sehemu ya serikali kule Zanzibar. Tulitegemea CUF kionyeshe kuaminika zaidi na wananchi, hivyo kiwe chama kikuu cha upinzani!!!

Sio siri, ni halali yao wanachama na wapenzi wote wa CUF kupata maelezo ya kina, ni kwa nini chama hakifanyi vizuri...
Hili linahitaji tafakari zaidi ni vizuri umewakumbusha
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Umeandika hii article bila ya uchambuzi wa ukweli. CUF ina mafanikio zaidi ktk vyama vya upinzani. Angalia Wabunge waliokuwa nao, na sasa hivi wanayr Makamu wa Rais.

Sasa huoni kama hiyo ni progress?
Mkuu angalia vizuri memory ya kichwa chako, mi nahisi haiko ok
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
449
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 449 180
Mimi nilidhani uko ndo kungekuwa ngome yao!
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Tatizo sio Lipumba, ni udini!
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
regina mwalekwa katika mahojiano dk chache zilizopta, chadema yaongoza
Source.clauz radio
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Mmhhhhhhhhhh....
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
Umeandika hii article bila ya uchambuzi wa ukweli. CUF ina mafanikio zaidi ktk vyama vya upinzani. Angalia Wabunge waliokuwa nao, na sasa hivi wanayr Makamu wa Rais.

Sasa huoni kama hiyo ni progress?
Nikiangalia wabunge waliokuwa nao wa kuchaguliwa, wote kasoro mmoja ni wazanzibar. Sio kwamba nawatenga wazanzibari, bali naomba kukumbusha kuwa progress ya chama ni pamoja na jumla ya wananchi wanaokiunga mkono nchi nzima. Unafikiri ukijumlisha kura zote walizopigiwa wabunge wa CUF na walizopigiwa wabunge wa CHADEMA 2010, zinafanana? Unaikumbuka CUF ya 2000-2005? Unakumbuka CUF ilipata kura ngapi 2005? Unakumbuka imepata ngapi 2010?
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
Mimi nilidhani uko ndo kungekuwa ngome yao!
Ilikuwa ngome yao mkuu (kwa maana ya upinzani), kama ukikumbuka matokeo ya uraisi mwaka 1995, 2000 na 2005. Watuambie nini kimetokea sasa. Kama ni kutimiliwa kocha, atimuliwe...
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,741
Likes
45,044
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,741 45,044 280
Umeandika hii article bila ya uchambuzi wa ukweli. CUF ina mafanikio zaidi ktk vyama vya upinzani. Angalia Wabunge waliokuwa nao, na sasa hivi wanayr Makamu wa Rais.

Sasa huoni kama hiyo ni progress?
Naamini umeacha account yako ya JF wazi mtoto wako wa chekechea ndo kaandika huu ufyenze.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
nimependa sana mkumbusho wako kwa CUF
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Tatizo sio udini,,CUF ina matatizo mengi sana ya kiuongozi tofauti na watu wanavyodhani,,kuna udhaifu wa kimfumo,kimkakati na mengine mengi tu!hili linahitaji mjadala mpana sana na wala tusikimbilie kwenye udini.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
nimependa sana mkumbusho wako kwa CUF
Kinachonisikitisha ni kuwa kuna wenzetu (kwa maana wapinzani, wapambanaji) ambao bado wanajiaminisha kuwa CUF ni sehemu ya kuwepo. Please, R. Hamad, Jusa, Mtatiro, sikieni sauti ya wananchi mtumie vipaji mlivyopewa na Mungu kuikomboa Tanzania. Cuf kama ni basi, limeshabadili mwelekeo, halielekei tena ukombozini, linaelekea udhalimuni...
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mnh ama kweli ni LIPUUUUMBA
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,388
Likes
123
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,388 123 160
Kama ni ubishi tu kwa maana ya kubishana kijinga sawa,kweli CUF hawana cha kujiuluza lakini bado hainiingii akilini kama inafika mahali wanapata kura 1, 2, 4 na mahali pengine wanapata 0 na walisema wana mtaji hapo kidogo napata mashaka uwezo wao wa kutakari mambo,walipashwa wafuatilie kwa makini matokeo yanayoendelea kutangazwa.

Kipimo kingine cha kupima nguvu ya chadema na jinsi watu walivyokikubali Igunga ni pale CCM wakiongozwa na Ben Mkapa mahali alipozindulia kampeni na alipofungia kampeni utaona kwamba chadema imeongoza ukijumlisha kura na ukatafuta difference, hiki ni kipimo kikubwa cha kupima capacity ya chadema,sasa hawa CCM B-CUF wanafikia hatua ya kupata kura 1 wakilingana na chama cha chausiku sijui chau mtanisaidia sikijui hata jina na wao ndio mke mkubwa wa CCM wanapata picha gani?
Ngoja tusubiri matokeo yakamilike
 

Forum statistics

Threads 1,214,249
Members 462,615
Posts 28,506,509