Baada ya mafuta halisi ya condom kuisha..

mwepesi

Senior Member
Jan 27, 2016
134
225
Ni mafuta yapi bora na yasiyo na madhala hieza kutumika wakat wa tend ikiwa na kinga ili usimletee mwenzio michubuko
 

farusofia

JF-Expert Member
Sep 18, 2017
541
500
Lete utaalamu mkuu maana hizi condom bwana maranyingi zinaisha mafuta... Yan zinakata stim... Mi huwaga naacha kusex au bora nile peku...
Mi huwa natumia mafuta ya mgando, ila usithubutu ya nazi, yanaua nguvu zote, ila kwenda peku viwanja vya ugenini ni heri Nipige nyeto, hatari mkuu
 

kinundu

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
2,020
2,000
Mi huwa natumia mafuta ya mgando, ila usithubutu ya nazi, yanaua nguvu zote, ila kwenda peku viwanja vya ugenini ni heri Nipige nyeto, hatari mkuu
Kama unakibamia ama mkuyenge wa kawaida hamna tatizo na show usisimamie sanaa piga kawaida tuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom