Baada ya kuitosa udom na udsm root ya mamton inanukia

Baada ya kuitosa udom na udsm root ya mamton inanukia

Mvimba macho naijua kolomije tu[emoji134][emoji134][emoji134]
Mfundishe ata kufany sijui inaitwa ku quote maan anapata tabu saan,hajui anamjibu nani na anachat na yupi
 
Me naomba maana ya root ya mamtoni basi kwengine huko uzi haunihusu
 
Root ni kusafiri man kitu kidogo kinakusumbua tukiingia computer?
 
Usomee wapi kikubwa kitu gani umepata kichwani, after all no hurry in Africa. Alafu ukisoma bongo utakuwa unaonekana mtu katika watu, hahaha ila nenda mambele uone utaonekana kinyago mbele za watu yangu hayo tuu
 
Sipendi kusoma bongo bongo wanasoma wazee wa karai
Sasa mzee ameniambia mwaka huu nile bata tu atanipeleka chuo mamtoni mwakani nikakutane na classic baby sio bongo tudemu vinanuka jasho tu aya bata bata nikijiandaa kula mwewe sio udom na udsm wamejazana wavimba macho tu nishaurini chuo gani kipo poa kupigia computer science nataka niwe mnyama apo
Huyo babako nae ni mvimba macho mwenzetu.. kifupi hata hii jamiiforum inayoitumia ni ya wavimba macho coz founder wake alisoma UDSM ... sasa sijui tukusaidiaje...
 
Nenda tu baba ukasomee tourism in African flowers Attraction
 
Aisee namsikitikia sana baba yako. Bila shaka wewe ni mtoto wa kiume, na unaonekana bado mdogo tu. Nakushauri tu, badilika ishi kiuhalisia tu, haya mambo ya wazazi hayatabiriki, ukisoma bongo au nje kinachomata ni pesa utakazotengeneza baada ya hapo, usiringie hela za baba. Anakusomesha ili kutimiza wajibu, ila na wewe Tengeneza maisha yako uishi kwa jasho lako. Wala hukuwa na haja ya Kuja kuomba ushauri hapa JF huku unatoa maneno ya kebehi. Hata we ni form four sijui six leaver basi jua unabugi kuapproach maisha big time.
 
Back
Top Bottom