Trump: Jeshi la wanamaji la Marekani lakamata Meli ya Iran baada ya jaribio la kuvunja utaratibu

Trump: Jeshi la wanamaji la Marekani lakamata Meli ya Iran baada ya jaribio la kuvunja utaratibu

britanicca

Platinum Member
Joined
May 20, 2015
Posts
18,165
Reaction score
47,867
Rais Trump alisema meli ya mizigo yenye bendera ya Iran iitwayo TOUSKA ilijaribu kupenya vizuizi vya majini vya Marekani na ilikamatwa na meli ya USS Spruance katika Ghuba ya Oman.

Baada ya kukataa amri ya kusimama, meli hiyo ilidhoofishwa na sasa iko chini ya udhibiti kamili wa Marekani, huku wanamaji wa Marine wakiilinda meli hiyo."


a55bd59e-0e7c-49d9-a81c-c63b7c4220ab.jpeg



Mtu yuko Yombo vituka anachambua vita hii ninyi kuleni urojo kwanza


Britanicca
 
Rais Trump alisema meli ya mizigo yenye bendera ya Iran iitwayo TOUSKA ilijaribu kupenya vizuizi vya majini vya Marekani na ilikamatwa na meli ya USS Spruance katika Ghuba ya Oman.

Baada ya kukataa amri ya kusimama, meli hiyo ilidhoofishwa na sasa iko chini ya udhibiti kamili wa Marekani, huku wanamaji wa Marine wakiilinda meli hiyo."


View attachment 3575618



Mtu yuko Yombo vituka anachambua vita hii ninyi kuleni urojo kwanza


Britanicca
So what? Mbona meli nyingi tu zimeshindwa pita Hormuz kwa amri ya Iran kwanini USA isiende kuzisindikiza? Moja tu hii ndio kelele kibao unasahau zaidi ya meli 400 zimepigwa block!!

Na hiyo meli ilikua flagged ya Iran haimaanishi ni ya Iran. Sawa tu na meli zenye bendera ya Tanzania zinavyokamatwa huko Mexico ila haimaanishi mmiliki ni Mtanzania bali usajili tu.
 
So what? Mbona meli nyingi tu zimeshindwa pita Hormuz kwa amri ya Iran kwanini USA isiende kuzisindikiza? Moja tu hii ndio kelele kibao unasahau zaidi ya meli 400 zimepigwa block!!

Na hiyo meli ilikua flagged ya Iran haimaanishi ni ya Iran. Sawa tu na meli zenye bendera ya Tanzania zinavyokamatwa huko Mexico ila haimaanishi mmiliki ni Mtanzania bali usajili tu.
Endelea tu kujifariji Iran safari hii kapatikana alijifanya kuweka Block naye kawa Blocked!!

Hakuna cha kutoza watu dola million mbili bandari zake zote zimepigwa kibano hana Pete nyingine zaidi ya Mlango bahari wa Hormuz!!!

Iran alijifanya kichaa kushambulia mpaka majirani zake sasa Acha aisome namba!! Safari hii atazisoma kwa ki-Hebrania!!!
 
Endelea tu kujifariji Iran safari hii kapatikana alijifanya kuweka Block naye kawa Blocked!!

Hakuna cha kutoza watu dola million mbili bandari zake zote zimepigwa kibano hana Pete nyingine zaidi ya Mlango bahari wa Hormuz!!!

Iran alijifanya kichaa kushambulia mpaka majirani zake sasa Acha aisome namba!! Safari hii atazisoma kwa ki-Hebrania!!!
Na wewe mshangilie trump na israel ,lakini hawaheshimu dini ya kikristo



View: https://x.com/realcarola2hope/status/2045939335187542421?s=61
 
So what? Mbona meli nyingi tu zimeshindwa pita Hormuz kwa amri ya Iran kwanini USA isiende kuzisindikiza? Moja tu hii ndio kelele kibao unasahau zaidi ya meli 400 zimepigwa block!!

Na hiyo meli ilikua flagged ya Iran haimaanishi ni ya Iran. Sawa tu na meli zenye bendera ya Tanzania zinavyokamatwa huko Mexico ila haimaanishi mmiliki ni Mtanzania bali usajili tu.
umeumia gaidi
 
Iran ikikosa wenye hekima kwenye vita hii itaumia sana.

Bahati mbaya sana iliyo nayo Iran, hii vita inapigana nchini mwake, kila kinachofanyika kinaiathiri zaidi Iran, huko wamarekani wanaendelea na maisha yao kama kawaida. Mauzo ya mafuta na gas ya Marekani yameongezeka maradufu wakati ya Iran yanadidimia. Marekani kwa sasa inanufaika sana na ongezeko la bei ya mafuta, huku Iran na walimwengu wakiumia.
 

 
Back
Top Bottom