Baada ya kuibiwa simu nimefuata process zote kuipata ni shida

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,581
Points
1,225

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,581 1,225
Pamoja na matangazo mamlaka ya mawasiliano wanayoyatoa nimeibiwa simu, nimeripoti polisi (RB) ninayo, risiti ya kununulia yenye imei namba ninayo, box la simu yenyewe ninalo ..... Tatizo wahusika wanaendelea kunipiga kalenda .... Nifanye nini zaidi ya kufuatilia kunakohusika au wanataka kitu kidogo? Waungwana wazoefu nipeni ishauri

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Lawrich

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
518
Points
1,000

Lawrich

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
518 1,000
Eneo ninaloishi kuna mzungu mmoja aliibiwa simu na vibaka. Akaenda polisi muda huo huo kutoa taarifa. Ndani ya masaa mawili yule mwizi alikutwa na simu mafichoni....
HAPO HUNA CHAKO TENA MKUU nunua ingine tu, hawa polisi wanaangalia sura.
 

Forum statistics

Threads 1,389,930
Members 528,059
Posts 34,038,932
Top