Jaguar JF-Expert Member Joined Mar 6, 2011 Posts 3,440 Reaction score 1,029 Jan 10, 2012 #1 Mwanafunzi kajisomea muda mrefu,kachoka na wala haelewi anachokisoma.Akaamua ku-flip coin ya sh.50,akasema;ikidondokea upande wa Mwinyi>nitalala.Ikidondokea upande wa Vifaru>nitaangalia movie.Ikisimama wima>nitaendelea kujisomea.
Mwanafunzi kajisomea muda mrefu,kachoka na wala haelewi anachokisoma.Akaamua ku-flip coin ya sh.50,akasema;ikidondokea upande wa Mwinyi>nitalala.Ikidondokea upande wa Vifaru>nitaangalia movie.Ikisimama wima>nitaendelea kujisomea.
SaidAlly JF-Expert Member Joined Jan 22, 2011 Posts 2,392 Reaction score 2,363 Jan 10, 2012 #2 Hahaha....ikisimama aende kuzurula maana ni awamu ya Nne hiyo, full misele.
Jaguar JF-Expert Member Joined Mar 6, 2011 Posts 3,440 Reaction score 1,029 Jan 10, 2012 Thread starter #3 SaidAlly said: Hahaha....ikisimama aende kuzurula maana ni awamu ya Nne hiyo, full misele. Click to expand... Huyu mshenzi anajua chance ya coin kusimama ni 0.00000000000000001
SaidAlly said: Hahaha....ikisimama aende kuzurula maana ni awamu ya Nne hiyo, full misele. Click to expand... Huyu mshenzi anajua chance ya coin kusimama ni 0.00000000000000001
mgodi JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,780 Reaction score 1,852 Jan 10, 2012 #4 huyo alikuwa hana nia ya kuendelea na kujisomea.
Mwali JF-Expert Member Joined Nov 9, 2011 Posts 7,012 Reaction score 5,613 Jan 10, 2012 #5 hahahahaha
OTIS JF-Expert Member Joined Sep 7, 2011 Posts 2,252 Reaction score 839 Jan 10, 2012 #6 Na bahati nzuri ikasimama dede. OTIS
SaidAlly JF-Expert Member Joined Jan 22, 2011 Posts 2,392 Reaction score 2,363 Jan 10, 2012 #7 OTIS said: Na bahati nzuri ikasimama dede. OTIS Click to expand... Hahaha...ikisimama atasema amekosea kuzungusha, ata rudia tena ili mradi Mapenzi yake yatimizwe!
OTIS said: Na bahati nzuri ikasimama dede. OTIS Click to expand... Hahaha...ikisimama atasema amekosea kuzungusha, ata rudia tena ili mradi Mapenzi yake yatimizwe!
Jaguar JF-Expert Member Joined Mar 6, 2011 Posts 3,440 Reaction score 1,029 Jan 10, 2012 Thread starter #8 mgodi said: huyo alikuwa hana nia ya kuendelea na kujisomea. Click to expand... Kusoma ni wito!
Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member Joined Dec 21, 2010 Posts 2,953 Reaction score 2,489 Jan 10, 2012 #9 hahahaaa, hii mimi nimeitumia sana nilipokuwa najifunza hesabu..
Pancras Suday JF-Expert Member Joined Jun 24, 2011 Posts 8,143 Reaction score 3,848 Jan 10, 2012 #10 Bahati mbaya imesimama mbona kachoka mwenyewe, sasa anarusha mara ya pili