Azam Tv wanaonyesha mateso ya Bwana Yesu "LIVE"

Azam Tv wanaonyesha mateso ya Bwana Yesu "LIVE"

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Posts
22,130
Reaction score
48,862
36689d1c98ad048af769902076a4ba4a.jpg
 
Duuh!!yesu karudi wapi huko na anateswa!!mpk azam tv wanaonyesha live?!!!
 
Hiyo clouds tv... Ni Jana walionyesha live mkuu walijiunga Jerusalem.... Tulikuwa Mubashara kabisa
 
Hiyo clouds tv... Ni Jana walionyesha live mkuu walijiunga Jerusalem.... Tulikuwa Mubashara kabisa
Hata kama walijiunga mbinguni hakuna mateso ya Yesu yaliyowahi kuoneshwa live, labda kama walionesha filamu ya muigizaji Brian Deacon aliyeigiza yeye kama ndiye Yesu hapo sawa.
 
Hivi Yesu nani alimrekodi by that time wakati kamera zilikuwa hamna?
 
Nilishangaa TV iliyojaa udini ioneshe mambo ya Yesu au ukristo. Azam ina udini wa hali ya juu hawaonyeshi hata salamu za PASAKA baresa punguza udini unaliharibu taifa letu
 
Hata kama walijiunga mbinguni hakuna mateso ya Yesu yaliyowahi kuoneshwa live, labda kama walionesha filamu ya muigizaji Brian Deacon aliyeigiza yeye kama ndiye Yesu hapo sawa.
Mkuu zoote ni historia tuu... Hata huyo Mohammed tulihadithiwa tuu...... Huyo Yesu mwenyewe tumehadithiwa tuu..... Sisi woote Dunia nzima tunaoishi kwa sasa, Hakuna aliyekuwepo.... Kwa hiyo mkuu juu ya hilo ondoa hofu
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] Watakuwa wamejiunga na Al Ja Zeera
 
Nilishangaa TV iliyojaa udini ioneshe mambo ya Yesu au ukristo. Azam ina udini wa hali ya juu hawaonyeshi hata salamu za PASAKA baresa punguza udini unaliharibu taifa letu
Nadhani Sera ya Azam ni Kukuza dini yake pia.
Maana hata ajira zake zinazingatia Sera ya
Dini kwanza.
Nadhani ana upendo na imani yake.
 
Ha haa... Itakuwa wanarusha live kutoka Golgotha
 
Back
Top Bottom