Azam TV mnatuzingua na Sauti za Makabila

Azam TV mnatuzingua na Sauti za Makabila

mangonjoli

Senior Member
Joined
Aug 29, 2012
Posts
154
Reaction score
110
Nimekuwa nikiufatilia ujinga wa Azam TV kwa muda mrefu lkn leo imenibidi nije niongee pumba zao zinazotufanya Watazamaji tukose hamu yakuangalia Movies zao. Wamefanya jambo zuri kuingiza sauti za kiswahili katika film zao wanazotuonyesha lkn Tatizo kubwa walionalo ni kuingiza sauti za makabila mbalimbali kama Wachaga, Wapemba, Wahaya na hata wasambaa katika Movie za kihindi na hata za Kizungu.

Unakuta muhusika muhindi kwenye film anaongea kipemba au kizigua hii inaharibu kabisa ladha ya movie na lile kubwa walilolifanya la kuzitafsiri kupoteza ladha.

Kuna siku walionyesha movie moja ya kijeshi ya wamarekani nilipigwa na butwaa eti Star kwenye ile movie anamwambia mwenzie wawahi kwenye kambi yao LUGALO wakakamilishe mipango. Nilizima Tv hapohapo.
 
Dah wanazingua kwel kwel kuna siku wameonesha movie ya captain Philip duh sijaelewa mwanzo mwisho
 
H
Nimekuwa nikiufatilia ujinga wa Azam TV kwa muda mrefu lkn leo imenibidi nije niongee pumba zao zinazotufanya Watazamaji tukose hamu yakuangalia Movies zao. Wamefanya jambo zuri kuingiza sauti za kiswahili katika film zao wanazotuonyesha lkn Tatizo kubwa walionalo ni kuingiza sauti za makabila mbalimbali kama Wachaga, Wapemba, Wahaya na hata wasambaa katika Movie za kihindi na hata za Kizungu.

Unakuta muhusika muhindi kwenye film anaongea kipemba au kizigua hii inaharibu kabisa ladha ya movie na lile kubwa walilolifanya la kuzitafsiri kupoteza ladha.

Kuna siku walionyesha movie moja ya kijeshi ya wamarekani nilipigwa na butwaa eti Star kwenye ile movie anamwambia mwenzie wawahi kwenye kambi yao LUGALO wakakamilishe mipango. Nilizima Tv hapohapo.
hapo kweli wamechemka hats Mimi sikuipenda style hiyo
 
Naam. Eeeee hapo ndio sasa kosi la mzee Obedaa linaingia. Ana mwambia sit down yaani anamaanisha I love you very much. Sasa ndio intermission inafuatia
 
Kipemba saana mpaka inakera, lakini namna!
 
yaani ni bora wangekuwa wanaweka maandishi ya kiswahili chini ya kioo kama vile blacklist ambayo huanza saa moja jioni,jtatu hadi ijumaa.
 
Ile pair ya Charles na Ivona ni hatare. Yuko wapi Kamuntu,au itikadi imemwondoa azam?
Ivona alijifungua hivi karibuni babt girl anaitwa Ivanka hivyo nahisi yupo likizo ya uzazi
 
Back
Top Bottom