Azam nini shida mmeshindwa biashara au tatizo nini?

Azam nini shida mmeshindwa biashara au tatizo nini?

Shamkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Posts
1,756
Reaction score
2,309
Leo nimezunguka kutafuta kisimbuzi cha dishi cha kampuni ya Azam media kila sehemu hakuna nimeanza kupita kwa mawakala kadhaa wote hawana nikaona niende moja kwa moja mpaka makao makuu pale Tazara pia nikaambiwa hakuna dishi.

Nimeshangaa nakujiliuliza nini kinatokea kampuni kubwa kama Azam inafika mda mpaka makao makuu wanaishiwa mzigo hii imekaaje sijaelewa kabisa? Ni kwamba demand imekuwa kubwa kuliko supply?

Nauliza wataleta lini sasa eti hata hawaelewi. Azam kama mmeshindwa biashara mtuambie tuendelee na dstv zetu tu bana.
 
Kabisa kinachowa beba ni hicho tu ligi ila siku dstv atachukua hii tenda azamu atakufa kifo kibaya sana
 
Tatizo azam na mawakala wao huwa wana manipulate soko, siku si chache utasikia limerudi 210'000 sababu ya shortage.

Siku kampuni nyingine ikipewa haki ya kurusha matangazo ya ligi, ndo siku itakufa natural dearth.
Ninaiyona hii dalili mapema tu...wacha tusubiri muda utasema
 
Watu weusi biashara tunajilazimisha tu kufanya hatuna umakini hata siku moja.
Hapo utakuta meneja masoko na mauzo/storekeeper anazunguka tu na gari ya ofisi kufuata mademu.
 
Leo nimezunguka kutafuta kisimbuzi cha dishi cha kampuni ya Azam media kila sehemu hakuna nimeanza kupita kwa mawakala kadhaa wote hawana nikaona niende moja kwa moja mpaka makao makuu pale Tazara pia nikaambiwa hakuna dishi.

Nimeshangaa nakujiliuliza nini kinatokea kampuni kubwa kama Azam inafika mda mpaka makao makuu wanaishiwa mzigo hii imekaaje sijaelewa kabisa? Ni kwamba demand imekuwa kubwa kuliko supply?

Nauliza wataleta lini sasa eti hata hawaelewi. Azam kama mmeshindwa biashara mtuambie tuendelee na dstv zetu tu bana.
Mkuu, ulizia mikoani, wanatangaza karibu kila siku kuwa mzigo uko mikoa gani. Fuatilia moja kwa moja kwa mawakala wa mikoani.

Vv
 
Back
Top Bottom