Ayatollah: Israel sio taifa, ni ngome ya magaidi

Ayatollah: Israel sio taifa, ni ngome ya magaidi

Hivi ilikuaje Mungu akawachagulia waisraeil nchi ya ajabu kiasi hicho,nchi imezungukwa na jangwa na majini
umenichekesha sana mkuu nimekumbuka Kuna movie jamaa wa kizungu yupo jangwan kwenye oparation akawa anawauliza hivi nyie waarabu kwanini mnang'ag'ania kukaa sehemu mbaya Kama hii jangwani hakuna radha yoyote?
Jamaa likajibu we unadhani hatupendi ukijani ee miti,maua,mito,uoto mzuri na upepo saafi?
Wewe unaona hili eneo baya ee unadhani hapo hapo chini ulipokanyaga pana Nini?
Jamaa akajibu sijui
Likacheka kitajiri halafu likamjibu we mjinga tuhame jangwa lenye utajiri mkubwa Kama hili kwani unadhani tunakaa bure hapa Kuna mzigo mzito alaaa
😂😂😂😂😂😂😂
 
umenichekesha sana mkuu nimekumbuka Kuna movie jamaa wa kizungu yupo jangwan kwenye oparation akawa anawauliza hivi nyie waarabu kwanini mnang'ag'ania kukaa sehemu mbaya Kama hii jangwani hakuna radha yoyote?
Jamaa likajibu we unadhani hatupendi ukijani ee miti,maua,mito,uoto mzuri na upepo saafi?
Wewe unaona hili eneo baya ee unadhani hapo hapo chini ulipokanyaga pana Nini?
Jamaa akajibu sijui
Likacheka kitajiri halafu likamjibu we mjinga tuhame jangwa lenye utajiri mkubwa Kama hili kwani unadhani tunakaa bure hapa Kuna mzigo mzito alaaa
😂😂😂😂😂😂😂
Kwani Israel na wao wana mafuta kwenye ardhi yao hiyo
 
Tatizo la Iran uchokozi usioisha.. kwanza yeye ni ni gaidi na ni mhaini baba yake alifanya mapinduzi haramu hadi sasa yeye kalithishwa utawala umekuwa wa kifamilia ya wauaji kwa serikali halal ya Shah of Iran baada ya kuachwa Madarakani muda mrefu wanajiona Walitenda haki kama vile serikali ya Mapinduzi znz uhaini wao wanauita mapinduzi matukufu wtf..

Kama Iran akiacha uchokozi wake Israel itafanya nini? Ki historia Israel hachokozi mtu na ukimchokoza na kumtisha anakupa vitasa tu so lipo watakalo pata Iran maana genye kila siku hadi wanachosha... Ayatollah atuambie ipi serikali halal yake au ya Shah anyamaze huyu mhuni
ulitaka iran iendelee kutawaliwa kimagharib?
una uhakika shah alikua kiongoz mzur?
kuna taifa gani la middle east likaunda urafiki na mabeberu ama mabepari kesha likabaki kustawi?
Ya Afghanistan,Iraq n.k n.k kwan hatuyaoni?
Au ulitaka urafik wa kinafiki uendelee kuwepo ndan ya Iran?
Ayatollah kafanya sahihi maana km mapinduz yasingefanyika kusingekua na taifa madhubuti ya kukingia wenxake kifua middle east.
Hata Zanzibar mapinduz yalitakiwa yafanyike.
Au ulitaka visiwa vibaki mikononi mwa waarabu wa Oman?
Ninyi mwatumia nn kufikiria?
Hakuna nchi korofi km Israel fuatilia kuanxia mwaka 1960s uone maeneo ambayo Israel kayapiga kimakusudi na kiukorofi kabisa pasi na wao kuanzwa.
Ukitaka tunaweza zijadli hxo sehemu
 
ISRAHEL magaidi namba moja yaani ulimwenguni[emoji35][emoji35][emoji35]
 
Back
Top Bottom