Ayatollah: Israel sio taifa, ni ngome ya magaidi

Ayatollah: Israel sio taifa, ni ngome ya magaidi

Miss Zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Posts
4,618
Reaction score
9,610
Kiongozi wa juu kabisa nchini Iran Ayatollah Ali Khamenei ameiita Israel kuwa sio taifa, bali ni ngome ya kigaidi huku akiyataka mataifa ya Kiislamu kupambana nayo, katika wakati wanapoadhimisha siku ya maandamano ya kuwaunga mkono Wapalestina.

Ayatollah Khamenei ametoa matamshi hayo wakati kukiwa na wasiwasi kati ya mahasimu hao wa kikanda, kufuatia lawama za Iran dhidi ya Israel kwamba ilifanya mashambulizi mfululizo ya majini, ilikishambulia kinu chake na kumuua mwanasayansi mwandamizi wa Iran.

Kiongozi huyo wa Iran amesisitiza kwamba anguko la utawala wa kizayuni umekwishaanza na ametoa mwito kwa Wapalestina kuendelea kupambana na amezihimiza serikali za Kiislamu kuwasaidia.
 
Tatizo la Iran uchokozi usioisha.. kwanza yeye ni ni gaidi na ni mhaini baba yake alifanya mapinduzi haramu hadi sasa yeye kalithishwa utawala umekuwa wa kifamilia ya wauaji kwa serikali halal ya Shah of Iran baada ya kuachwa Madarakani muda mrefu wanajiona Walitenda haki kama vile serikali ya Mapinduzi znz uhaini wao wanauita mapinduzi matukufu wtf..

Kama Iran akiacha uchokozi wake Israel itafanya nini? Ki historia Israel hachokozi mtu na ukimchokoza na kumtisha anakupa vitasa tu so lipo watakalo pata Iran maana genye kila siku hadi wanachosha... Ayatollah atuambie ipi serikali halal yake au ya Shah anyamaze huyu mhuni
 
Ukisoma bible imeweka wazi, sasa sijui kwa nn waarabu hawataki kuamin kama Israel ni taifa teule kwamba mkono wa Mungu upo pale.

Hakuna taifa duniani wa kuipiga israel. Ina maana hata wale akina Farao walioangamia baharin waarabu hawashiki adabu tuu.!!
 
Mbona Iran ndio mdhamini mkuu wa wa magaidi middle east
Angalia magaidi hao wanavyonyanyasa watoto
20210509_113704.jpg
 
Hivi ilikuaje Mungu akawachagulia waisraeil nchi ya ajabu kiasi hicho,nchi imezungukwa na jangwa na majini
 
Back
Top Bottom