Huyo ndio mzee wa commercial a.k.a Kimario. Kama mtu humjui kuhusu mambo ya ankara rudi sikiliza kibao chake cha habari ndio hiyo utamuelewa anaposema''...weka mkwanja mezani ndipo nichane kisha niwabane...''
Nampa pole AY kwa mkasa uliompata.Hao walinzi hata kama anao,sidhani kama wangesaidia,mashabiki wanakwenda kucheck show wanakuwa zaidi ya mmoja..sidhani hao walinzi kama wangeweza kuwadhibiti...
Kama mwandaaji hajamlipa angeendaje kwenye jukwaa? Automatically mwaandaji ni wa kulaumiwa. Kwanza mashabiki nao uchwara tu watajamiaji mtu ambaye hajatoa tangazo wala kukusanya kiingilio. Waadabishwe.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.