Awamu hii maisha matamu

star mia

Member
Dec 26, 2016
48
125
Habari ndugu zangu,

Nimekua nikisikia malalamiko eti ooh maisha magumu, ooh hela imekua ngumu cjui biashara haziendi.

Ukweli ni kwamba kuanzia hii awamu ya muheshimiwa imeanza maisha yamekua matamu mno, kila mtu anakula alichokitolea jasho.

Safi sana muheshimiwa, maisha yanazidi kuwa mazuri.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom