Automatic teller machine (atm) za bongo zina kera sana


MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,138
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,138 4,478 280
Hivi benki za hapa nchi kwetu zinanunua ATM mtumba au vipi? kwa sababu wanatuibia sisi wananchi kwa kutoweka pesa kwenye mashine husika ndani ya muda mwafaka pindi zinapoisha au kupungua kana kwamba hawajui kuwa mashine yao ya eneo fulani iko kwenye hali gani. Pia masuala ya ubovu wa ATM yanachukua muda mrefu kushughulikiwa mpaka kero na sual la mtandao (network) kusumbua au kutopatikana pindi unapotaka kupata huduma ya ATM . Utakuta unaweka kadi inasoma na kufanya zile hatua husika za kutoa pesa yako ila mwisho unaishia kukuta kuwa pesa hakuna, jamaa hawa CRDB,BACLAYS, NMB, na wengineo wenye tabia hizi mjirekibishe kwani mnaboa sana , wakati sisi wateja ndo dhamana ya uhai na kushamiri/ kustawai kwa biashara yenu.
 
Varbo

Varbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
1,039
Likes
267
Points
180
Varbo

Varbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
1,039 267 180
Sina hamu Mie na ATM za bongo nilienda kununua kitu pesa haikutosha, nikaona nizame Barclays nikachukue mpunga du!! Card ikakataa kutoka ikanipa risiti ikionyesha pesa zimetoka wakati sikuzipata!! Sina ham kbs!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,865
Likes
15,392
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,865 15,392 280
Barclays unatoa hadi buku 2,Hawa jamaa wa ATM WASHENZI SANA HAWAWEKI ELFU 5 WAO WANAWEKA BUKU 10 TU NA USIROGWE UTUMIE VIZA YANI INAKUWA BLOCKED USA KWHYO HAUTUMII MPAKA VISA WAKATE CHARGES ZAO NDO UNAWEZA KUDROO MPUNGA.,mi atm mingi haina hela out of service
 
B

ben van mike

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
468
Likes
32
Points
33
B

ben van mike

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
468 32 33
Dawa Yao aje independent provider wa atm kuleta ushindani wameridhika sana
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,288
Likes
8,846
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,288 8,846 280
Hivi benki za hapa nchi kwetu zinanunua ATM mtumba au vipi? kwa sababu wanatuibia sisi wananchi kwa kutoweka pesa kwenye mashine husika ndani ya muda mwafaka pindi zinapoisha au kupungua kana kwamba hawajui kuwa mashine yao ya eneo fulani iko kwenye hali gani. Pia masuala ya ubovu wa ATM yanachukua muda mrefu kushughulikiwa mpaka kero na sual la mtandao (network) kusumbua au kutopatikana pindi unapotaka kupata huduma ya ATM . Utakuta unaweka kadi inasoma na kufanya zile hatua husika za kutoa pesa yako ila mwisho unaishia kukuta kuwa pesa hakuna, jamaa hawa CRDB,BACLAYS, NMB, na wengineo wenye tabia hizi mjirekibishe kwani mnaboa sana , wakati sisi wateja ndo dhamana ya uhai na kushamiri/ kustawai kwa biashara yenu.
Daah mkuu mim nimekubali jina lako tu hilo ni kitabu cha adolf hitler..nilikisomaga kwenye history..daaah..my struggle ogopa sana..usiwaze nimetoka out of point...!!!! Mein Kampf...!!!!
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,138
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,138 4,478 280
Thanx indeed
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,452