Ni ipi nguvu ya Makamu wa Kwanza wa Rais Zanzibar?

Ni ipi nguvu ya Makamu wa Kwanza wa Rais Zanzibar?

Hao ACt huwa wanasusia kwa muda ila mwisho wa siku wanakubali. Hiyo ndio sababu kubwa
Huo ndiyo unafiki wa kisiasa usiokubalika.
Unasusia kitu ambacho unajua fika utakubaliana nacho.
Wanapoteza pesa za uma na muda kukaa vikao vya uongo na kweli kujadili kitu ambacho wanajua fika lazima watakubaluana nacho!!
 
Kunakuwaga na changamoto zipi zinazo chelewesha kuundwa kwa serikali ya umoja wa kitaifa (SUK) ?
Inakuwaje kila upoisha uchaguzi serikali ya SUK inachukua muda mrefu kuundwa au kuna kudeka na kudekezana?
changamoto ni zilezile za siku zote, unaiba uchaguzi alafu unampa majimbo kadhaa, sasa act ndo hua kuna mzozo hapo, na kwenye katiba yao humo wameandika wale walioshinda wanaweza endelea na mchakato wa kuunda serikali bila hawa wengine
 
Huo ndiyo unafiki wa kisiasa usiokubalika.
Unasusia kitu ambacho unajua fika utakubaliana nacho.
Wanapoteza pesa za uma na muda kukaa vikao vya uongo na kweli kujadili kitu ambacho wanajua fika lazima watakubaluana nacho!!
Kweli kabisa
 
Sababu hawatekani na kuuwana. Huku bara watu wanapenda kumwaga damu za wenzako ndio furaha yao. Mtu anaibuka na kudai wananchi waombe ili Lissu anyongwe. CCM Ina roho mbaya sana, inaamini kwenye mauaji Zaidi.
Hata wapinzani wa huku bara badala ya kuhamasisha maelewano wao wanasimama majukwaani na kuhamasisha uasi na ugaidi wa raia kuichoma nchi yao. Bara tuna wapinzani wenye laana.
 
Back
Top Bottom