Augustine Okajepha anajua boli, Fahdu ampe nafasi

Augustine Okajepha anajua boli, Fahdu ampe nafasi

Wote pale Lunyasi Wanajua....!

Ukiona tu mtu Kasajiliwa pale, jua hiyo ni mali.

Wachezaji wasiojua na halafu Wazee utawakuta Utopolo.
 
Huyo dogo ni Mchezaji mzuri sana Hata mimi jana pamoja na kuwa ni Mechi ndogo nimemuangalia sana mambo mengi uwanjani.

Akisimama kama beki wa kati.
Akisimama kama kiungo.

Ni mchezaji mzuri sana lakini Sio Quality ya Kucheza Simba .
Ni kama vile Mutale.
Ateba
Karabue chamoe.
Charlea Ohua Nk.

Hapo hakuna mchezajibanayeweza kupambana na Mamelody Ahaly nk
 
Jana jamaa alivoingia kama beki sikuona uwezo wake hasa kuweza kupambana na maforwad,ila aliposogea mbele kidogo kuna move nzuri sana aliitengeneza
 
Huyo dogo ni Mchezaji mzuri sana Hata mimi jana pamoja na kuwa ni Mechi ndogo nimemuangalia sana mambo mengi uwanjani.

Akisimama kama beki wa kati.
Akisimama kama kiungo.

Ni mchezaji mzuri sana lakini Sio Quality ya Kucheza Simba .
Ni kama vile Mutale.
Ateba
Karabue chamoe.
Charlea Ohua Nk.

Hapo hakuna mchezajibanayeweza kupambana na Mamelody Ahaly nk
Hawa walipaswa kucheza Simba B lkn siyo Quality ya Simba top team kabisa. Ahoua hajawahi kuwa na msaada Mechi dume. Utamsikia mechi na Dodoma jiji nk
 
Huyo dogo ni Mchezaji mzuri sana Hata mimi jana pamoja na kuwa ni Mechi ndogo nimemuangalia sana mambo mengi uwanjani.

Akisimama kama beki wa kati.
Akisimama kama kiungo.

Ni mchezaji mzuri sana lakini Sio Quality ya Kucheza Simba .
Ni kama vile Mutale.
Ateba
Karabue chamoe.
Charlea Ohua Nk.

Hapo hakuna mchezajibanayeweza kupambana na Mamelody Ahaly nk
Msyuuuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom