AU, SADC mnasubiri ya Zimbabwe yatokee?

AU, SADC mnasubiri ya Zimbabwe yatokee?

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Posts
18,263
Reaction score
17,561
Umoja wa Afrika na SADC ni vema sasa kuanza kushughulikia viashiria vya kuvunjika kwa amani miongoni mwa nchi wanachama badala ya kusubiri hadi yatokee kama haya yanayotokea Zimbabwe. Viashiria vya uvunjivu wa amani kama vile udikteta, wizi wa kura, kung'ang'ania madaraka, na wizi wa mali za wananchi vinafahamika vema ndani na nje ya nchi wanachama. Kwanini tusiingilie kati kuzima viashiria vya uvunjifu amani badala ya kusubiri jeshi kupindua au vurugu za aina nyingine zitokee kisha ndio mtoe matamko?
 
We vipi?

Mugabe anaheshima yake kubwa tu,

Ila alijisahau sana

Iwe fundisho na kwa majiran zake
 
Back
Top Bottom