Atoroka china baada ya tuhuma za ubadhirifu

Atoroka china baada ya tuhuma za ubadhirifu

engmtolera

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Posts
5,149
Reaction score
1,441
Taarifa za vyombo vya habari nchini China zinasema kuwa afisaa mmoja mkuu wa zamani wa chama cha kikomunisti ametoroka baada ya kukabiliwa na tuhuma za ubadhirifu wa zaidi ya dola milioni thelathini.
Gazeti linalomilikiwa na chama hicho People Daily, limesema kuwa afisaa huyo, Wang Guoqiang, aliachishwa majukumu yake kabla ya kutoroka nchi hiyo.
Anatuhumiwa kwa kula rushwa na kuekeza katika biashara zake binafsi.
Waziri mkuu Wen Jiabao amekuwa akitoa onyo za mara kwa mara kwamba ufisadi ndio changamoto kubwa kwa chama tawala.
 
Afadhali wao wana serikali lakini sisi wanatuibia bado pm wetu anasema nchi itayumba, huku wakifurahia maisha ukiinua mdomo tu unang'olewa meno na kucha kama sio kuuwawa kabisa. Huwa najiuliza hivi hawa tunaojiita viongozi wetu ni kweli vingozi au ni kikundi cha wahuni/mafia fulani?, kama si kundi la wahuni/mafia mbona hawaheshimu katiba na sheria zilizowekwa? Mbona wakiiba ndio wanazidi kupanda chati ndani ya chama na serikali? Na bado wapumbavu fulani (raia) wanawapigia upatu eti yule ana hela anafaa kuwa raisi, hivi kumuunga mkono jambazi sugu kuna fahari gani? Poleni sana wakara kwani hata mkiwa na sifa njema zote hamtachaguliwa, siku hizi sifa za kiongozi ni wizi, rushwa na kununua vyombo vya habari.
 
mkuu tunashukuru kwa taarifa lakini ndio china ilivyo hapa akibaki lazima atanyongwa ni bora kukimbia kama anaweza fanya hivyo
 
Back
Top Bottom