masopakyindi Platinum Member Joined Jul 5, 2011 Posts 18,886 Reaction score 15,101 Sep 4, 2012 #1 View attachment 63837 La salaale! Shule hiyo inawahitimu kweli?
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Sep 4, 2012 #2 Ahhhhhhhhhh, hii itakua walisoma kina Nape, Mwigulu, Kigwa, Kikwe, Ridh, Wasira, Nchimbi, Mwema, Kamuhanda, ongeza.............
Ahhhhhhhhhh, hii itakua walisoma kina Nape, Mwigulu, Kigwa, Kikwe, Ridh, Wasira, Nchimbi, Mwema, Kamuhanda, ongeza.............
Madame B JF-Expert Member Joined Apr 9, 2012 Posts 31,841 Reaction score 37,579 Sep 4, 2012 #3 Amavubi said: Ahhhhhhhhhh, hii itakua walisoma kina Nape, Mwigulu, Kigwa, Kikwe, Ridh, Wasira, Nchimbi, Mwema, Kamuhanda, ongeza............. Click to expand... ....Shigella,Kigwangala,Makinda,Id Azan,Salma Kikwe,Le Mutuz,Kova, ongeza.......
Amavubi said: Ahhhhhhhhhh, hii itakua walisoma kina Nape, Mwigulu, Kigwa, Kikwe, Ridh, Wasira, Nchimbi, Mwema, Kamuhanda, ongeza............. Click to expand... ....Shigella,Kigwangala,Makinda,Id Azan,Salma Kikwe,Le Mutuz,Kova, ongeza.......
D DAVIES JF-Expert Member Joined Nov 21, 2011 Posts 516 Reaction score 90 Sep 4, 2012 #4 singida hapo hii shule inaitwa chief senge sekondari ni jina la mtawala wa jadi wa zamani singida aliyekuwa anaitwa chief senge
singida hapo hii shule inaitwa chief senge sekondari ni jina la mtawala wa jadi wa zamani singida aliyekuwa anaitwa chief senge
M Mzee wa fund JF-Expert Member Joined Oct 24, 2010 Posts 514 Reaction score 90 Sep 4, 2012 #5 Walimu wa senge ni noma.Nimetunga hii sentensi kwa kutumia jina la hiyo shule.
M Mzee wa fund JF-Expert Member Joined Oct 24, 2010 Posts 514 Reaction score 90 Sep 4, 2012 #6 Nilikutana na walimu wakasema wao ni wa senge.
gfsonwin JF-Expert Member Joined Apr 12, 2012 Posts 18,272 Reaction score 20,720 Sep 4, 2012 #7 wanafunzi wa senge ni hodari zaidi kwenye mchezo wa mbio ndefu.
Mentor JF-Expert Member Joined Oct 14, 2008 Posts 20,335 Reaction score 23,951 Sep 4, 2012 #8 Ahahaha.....
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Sep 4, 2012 #9 mnaumwa nyie...
Joeli JF-Expert Member Joined Apr 25, 2011 Posts 4,941 Reaction score 3,417 Sep 4, 2012 #10 walimu na wanafunzi wa senge ni wakarimu sana
C christmas JF-Expert Member Joined Jul 21, 2011 Posts 2,701 Reaction score 1,281 Sep 4, 2012 #11 hahhahah duh
driller JF-Expert Member Joined Aug 25, 2011 Posts 1,116 Reaction score 246 Sep 5, 2012 #12 aaahhaaahahhaaahaaaa... Asee hawa jamaa wamenichekesha
mtamanyali JF-Expert Member Joined Dec 6, 2011 Posts 1,161 Reaction score 616 Sep 5, 2012 #13 wanafunzi wa senge wengi ni wanyatulu ambao ndio wakazi wa huko.
Bilionea Asigwa JF-Expert Member Joined Sep 21, 2011 Posts 16,590 Reaction score 28,761 Sep 5, 2012 #14 atakua kasoma LUSINDE..........
Nambe JF-Expert Member Joined Jan 18, 2011 Posts 1,451 Reaction score 534 Sep 5, 2012 #15 jk ni mmoja wa wanafunz wa senge.....lol
serio JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 7,354 Reaction score 4,772 Sep 5, 2012 #16 na hhiiiiiiiiiiiiiii jeeeeeeeeeeeeeeeee?
salosalo JF-Expert Member Joined Jun 7, 2012 Posts 598 Reaction score 281 Sep 5, 2012 #17 Mkimaliza mtaniamsha, napumzika kidogo baada ya kuchoshwa na uzi huu
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Sep 5, 2012 #18 ukiamka kutana na hii pia.... salosalo said: Mkimaliza mtaniamsha, napumzika kidogo baada ya kuchoshwa na uzi huu Click to expand...
ukiamka kutana na hii pia.... salosalo said: Mkimaliza mtaniamsha, napumzika kidogo baada ya kuchoshwa na uzi huu Click to expand...
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Sep 5, 2012 #19 watu wa senge hupenda sana safari za mombasa.
Ngangasyonga JF-Expert Member Joined Sep 13, 2010 Posts 455 Reaction score 71 Sep 5, 2012 #20 Hata shule aliyosoma Mwl. Nyerere inaitwa Mwisenge, ni majina tuu, wadau!!