Atheist wengi hawajui wanachokitafuta

streat Anthem

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
395
Points
500

streat Anthem

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
395 500
Kiukweli wanaojiita hawaamini uwepo wa Mungu hawajui wanachokitafuta.Na shida ni kwamba wanaowajibu pia hawajui wanachokijibu.
.
Uwepo wa Mungu upo ndani ya Mtu. Na ili Mungu awepo kwako ni lazima utimize mapenzi yake.

Sasa inashangaza anatokea kiumbe anasema " Mungu hayupo" na kwa wakati huo hatimizi mapenzi ya Mungu na wala hajishughulishi kuyajua mapenzi ya Mungu Bali anafuata mapenzi yake mwenyewe.

Halafu wanatokea watu wanaowajibu kuwa Mungu yupo,huku watu hao wakiwa hawayatimizi mapenzi ya Mungu yaani na wenyewe wanafuata mapenzi yao tu!

Mungu anadhihirishwa kwa matendo mema na kuishi vyema. Wote tunaoamini uwepo wa Mungu tungeishi kwa mapenzi ya Mungu hawa wanaojiita Atheists wala hata tusingewasikia.

Tujitahidi jamani kuwasaidie wenzetu kwa matendo yetu mema na upendo ili tuwajibu kwa tunayoyafanya.

Na kizuri zaidi tunajua Cha kufanya yaani tumpende Mungu,tujipende na kuwapenda wote Kama tujipendavyo
 

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
2,662
Points
2,000

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
2,662 2,000
Uhalisia ni kuwa kama Mungu asingekuwepo wala hata asingeongelewa, kuna vitu vingi sana huwa vinaibuka lakn vinapita Ila Mungu anadumu kuongelewa, asilimia 90 ya watu wanaamini uwepo wa Mungu changamoto ipo kwenye kumtumaini na hiyo ni burden ya mtu mmoja mmoja sasa,....jina La Mungu ndo linalomiliki Mali nyingi zaidi Duniani, kupitia Mungu ndo mtu maarufu zaidi Duniani anapatikana...Mtu asiyekubali uwepo wa Mungu Kwa sasa atakuja akubali tu kwenye angle nyingine, Kwa sasa anakula na kushiba ko ni halali kupinga
 

napendamovie

Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
95
Points
125

napendamovie

Member
Joined Apr 24, 2015
95 125
Mshahara wa dhambi ni mauti ni mtoto mdogo kazaliwa na kufa kapata mshahara wake kwa dhambi ipi aliyoifanya....?
Hivi pale edeni simba nae alikula tunda maana naye anakufa wakati aliykula tunda na mwanadam
Aaah kwanza inachosha vingine ni uchwara tu
Mungu hakunaga kitu kama hicho popote pale
 

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
13,891
Points
2,000

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
13,891 2,000
napenda sana msimamo wa kiranga.

maana maswali yake hayajibiki na binaadamu waamini.ila kama siku moja Mungu ninayemuamini ataamua kumjibu,atakuja kujieleza mwenyewe.

huwa nashangaa wanaopoteza muda kujaribu kumuelewesha.ni kama mtu mwenye uono hafifu umwambie hii ni rangi ya njano,wakati yeye anaona pink nk.
 

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
6,086
Points
2,000

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
6,086 2,000
mfano mkuu ukiulizwa kwanini Mungu ameamua kujificha kabisa!!!hakuna ambaye amewahi kumuona.

utajibu kwa sababu ni swali,au utajibu jibu sahihi??
Unapouliza maswali kama haya, basi ukubali majibu ya mtu kwa mujibu wa yule Mungu amjuae yeye na sio kulazimisha kwa mungu umtakae wewe. Wakina Kiranga hawajui jinsi gani ya kuhoji uwepo wa Mungu, na wao huwa tayari kichwani mwao wanafikra zao juu ya Mungu yupi wanafikiri kila mtu anamuamini.

Mfano, ukitaka kujadiliana na mimi suala la uwepo wa Mungu basi ujue mimi Namuamini Allah, sasa ili upinge uwepo wake, basi tumia imani yangu ya Allah kuuliza swali. Mfano ukija ukanihoji uwepo wa Mungu ikiwa reference yako ni ng'ombe basi ntakwambia kawaulize wanaomuabudu huyo ng'ombe.

Sasa swali kama hilo ulilouliza;

- Mungu wangu hajaamua kujificha. kujificha ni kitendo cha kutaka usionekane na yoyote.
 

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
1,910
Points
2,000

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
1,910 2,000
Kiukweli wanaojiita hawaamini uwepo wa Mungu hawajui wanachokitafuta.
Na shida ni kwamba wanaowajibu pia hawajui wanachokijibu.
.
Uwepo wa Mungu upo ndani ya Mtu. Na ili Mungu awepo kwako ni lazima utimize mapenzi yake.

Sasa inashangaza anatokea kiumbe anasema " Mungu hayupo" na kwa wakati huo hatimizi mapenzi ya Mungu na wala hajishughulishi kuyajua mapenzi ya Mungu Bali anafuata mapenzi yake mwenyewe.

Halafu wanatokea watu wanaowajibu kuwa Mungu yupo,huku watu hao wakiwa hawayatimizi mapenzi ya Mungu yaani na wenyewe wanafuata mapenzi yao tu!

Mungu anadhihirishwa kwa matendo mema na kuishi vyema. Wote tunaoamini uwepo wa Mungu tungeishi kwa mapenzi ya Mungu hawa wanaojiita Atheists wala hata tusingewasikia.
Tujitahidi jamani kuwasaidie wenzetu kwa matendo yetu mema na upendo ili tuwajibu kwa tunayoyafanya.

Na kizuri zaidi tunajua Cha kufanya yaani tumpende Mungu,tujipende na kuwapenda wote Kama tujipendavyo
Huyo Mungu hawezi kujitetea mwenyewe mpaka wewe ukauke sauti humu !!!
 

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
1,910
Points
2,000

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
1,910 2,000
Unapouliza maswali kama haya, basi ukubali majibu ya mtu kwa mujibu wa yule Mungu amjuae yeye na sio kulazimisha kwa mungu umtakae wewe. Wakina Kiranga hawajui jinsi gani ya kuhoji uwepo wa Mungu, na wao huwa tayari kichwani mwao wanafikra zao juu ya Mungu yupi wanafikiri kila mtu anamuamini.

Mfano, ukitaka kujadiliana na mimi suala la uwepo wa Mungu basi ujue mimi Namuamini Allah, sasa ili upinge uwepo wake, basi tumia imani yangu ya Allah kuuliza swali. Mfano ukija ukanihoji uwepo wa Mungu ikiwa reference yako ni ng'ombe basi ntakwambia kawaulize wanaomuabudu huyo ng'ombe.

Sasa swali kama hilo ulilouliza;

- Mungu wangu hajaamua kujificha. kujificha ni kitendo cha kutaka usionekane na yoyote.
Mungu wako anajua wewe utakufa lini ?
 

minogaza

Member
Joined
Jul 23, 2019
Messages
75
Points
125

minogaza

Member
Joined Jul 23, 2019
75 125
Kiukweli wanaojiita hawaamini uwepo wa Mungu hawajui wanachokitafuta.
Na shida ni kwamba wanaowajibu pia hawajui wanachokijibu.
.
Uwepo wa Mungu upo ndani ya Mtu. Na ili Mungu awepo kwako ni lazima utimize mapenzi yake.

Sasa inashangaza anatokea kiumbe anasema " Mungu hayupo" na kwa wakati huo hatimizi mapenzi ya Mungu na wala hajishughulishi kuyajua mapenzi ya Mungu Bali anafuata mapenzi yake mwenyewe.

Halafu wanatokea watu wanaowajibu kuwa Mungu yupo,huku watu hao wakiwa hawayatimizi mapenzi ya Mungu yaani na wenyewe wanafuata mapenzi yao tu!

Mungu anadhihirishwa kwa matendo mema na kuishi vyema. Wote tunaoamini uwepo wa Mungu tungeishi kwa mapenzi ya Mungu hawa wanaojiita Atheists wala hata tusingewasikia.
Tujitahidi jamani kuwasaidie wenzetu kwa matendo yetu mema na upendo ili tuwajibu kwa tunayoyafanya.

Na kizuri zaidi tunajua Cha kufanya yaani tumpende Mungu,tujipende na kuwapenda wote Kama tujipendavyo
Mkuu baki na imani yako na jichimbie zaidi katika kuamini kile ukiaminicho kamwe usimwamini mtu uwe na mizizi kwenye kile unachokiamini la sivyo utayumbishwa sana

Usimhukumu mtu kwa imani yake bali mweleze uzuri waimani uloiamini pengine waweza kumvuta na kufuata imani yako
 

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
1,910
Points
2,000

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
1,910 2,000
Ndio Mungu anajua siku ntakayokufa, sababu ya kifo changu, mahala ntakapokufa. Mungu wangu anajua kama mimi ntakwenda peponi au motoni.
Unajichosha kuswali ili iweje kumbe majibu Mungu wako anayo ?kumbe Mungu wako ndio anaamua wa motoni au wa peponi wala sio matendo yako
 

Forum statistics

Threads 1,364,099
Members 520,642
Posts 33,306,104
Top