Athari za kulazimisha mahusiano


Kumbuka huwezi jua kama angekuja kukutesa ...

Wengi sana wameanza safari ya mapenzi pamoja, ila mwisho wa siku wameishia katikati ya bahari..
 
Hi hi hii...jaman leo mbona nakutana na thred za kutendwa tu Mmmh inaniuma mpaka baasi! kidonda changu chenyewe kibichi Ooh my God...im dying nilizama mzima mzima na viatu kwa mtu mpumbavu kisha shukran ikawa teke!.Ndio sijakata tamaa napanga kumtafutia WAKORA WAMPIGE HADI ALIE ZAIDI YA NLIVYOLIA MIMI AJUE NA MIMI NINA MOYO NA NINAUMIA.AJUTE KUZALIWA!!!
 

Kuna uwezekano kabisa mpumbavu alikuwa wewe uliyezama mzima mzima, hukuwa na vigezo vya kuwa nae then akakuacha, hadi Leo hujagundua kuwa wewe ndio uliyekuwa mpumbavu....banghead
 
Kumbuka huwezi jua kama angekuja kukutesa ...
Wengi sana wameanza safari ya mapenzi pamoja, ila mwisho wa siku wameishia katikati ya bahari..
ww km ni Mchagga Kiwelu mapenzi yatakubabaishaje
wenzako wote wake wanawaacha mgombani sasa mjini unapewa mapenzi ya papuchi gani mpaka akutese na kujinyonga
nachozungumzia hapa ni Watoto ndio urithi wako watafutie Elimu km mali ni zao baadaye achana na wivu wa kitoto UKUE SASA
 

wala haina haja kumtafutia wakora..kuna lesson kubwa kakuachia..usipoijua leo itakufaa ksho..tuliza akili yako una mengi ya kufanya...maisha mafupi haya kubba vinyongo vya watu..lastly..jifunze kusamehe COUNT YOUR BLESSINGS INSTEAD OF YOUR CURSE..THANKS
 

Thanx alot for your advice.Ushauri wako ntaufanyia kazi.Stay blessed!
 
Kuna uwezekano kabisa mpumbavu alikuwa wewe uliyezama mzima mzima, hukuwa na vigezo vya kuwa nae then akakuacha, hadi Leo hujagundua kuwa wewe ndio uliyekuwa mpumbavu....banghead

Excuse me?!!! ulikwepo wakati vigezo vilipelea?? Upambavu halisi ni huo wakumtetea mpumbavu mwenzako kwa yasiyokuhusu! idiot
 
Excuse me?!!! ulikwepo wakati vigezo vilipelea?? Upambavu halisi ni huo wakumtetea mpumbavu mwenzako kwa yasiyokuhusu! idiot


Unazidi kuthibitisha kuwa bado hujatambua upumbavu wako kwa maneno yako mwenyewe.

Lakini bahati nzuri kuna mwanamke mwenzako hapo juu kajitahidi kuonyesha wapi upumbavu wako upo, nawe umekubali na kuahidi utaufanyia kazi huo upumbavu.

Nenda kafanyie kazi huo upumbavu uliouthibitisha hapo juu (kama ulivyomuahidi mwanamke mwenzako), tunahitaji wanawake werevu.
 
Naunga mkono hoja kwa 100%....speaking from experience kabisa.
 
Asikwambie mtu ...kuna watu wana ulimbo utakuta ni kicheche balaa lakin anang'oa toto mbichii za ukweli ambazo wewe unaomba kuoa..lakin yeye anazizindua na kutupa kule..hap nakumbuka usemi women are inspired
 

kufoc n kawaida na ushawish mkubwa atoke alipo auungàne na ww
bt àkikuçhukia atakupenda tu mwishowe,,,## there iz no permanent NO!!!, NO is just for circumstance!!!!

ova!
 

Asante kwa ushauri ila sikufika huko ulikofika.
 

Mkuu wacha mapenzi ya visasi, mwenzio amekuchoka amejiengua...yanini kulazimisha love??
Cc The Boss
 
Last edited by a moderator:
Love is not something that can be forced. We cannot guilt someone into loving us. We can demand that they love us; however, that tends to have the opposite effect. In order to gain love, we must give love. Consider that people love us because of the way they feel about themselves when they are with us. Are your thoughts, words and actions are building the other person up, thus building the relationship or are they having the opposite effect?

On the other hand can we force ourself to love someone that we do not feel that we love? The obvious answer is no; however, we can choose to behave lovingly and we can allow loving feelings to grow. People may mistakenly believe that they have to feel as if they love someone, in order to behave as if they love them. The reality is the loving feelings follow loving thoughts and actions

cc: Forcing Love
 
Ving'ang'anizi ndio wanaodumu kwenye mahusiano/ ndoa.

Ukidai unajua kujipenda wewe kwanza utabadilisha kila mwezi.
Stress ndio penzi linakomaa.


Ila mie sihusiki aku.
 
Kumpiga???
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…