Athari ya kubarehe

Athari ya kubarehe

Jordi alfred

Member
Joined
Oct 24, 2019
Posts
20
Reaction score
5
Habar wanaaa wa jf
Tatizo lililopo ni wakati wa Kubarehe kunakuwa na mabadiliko mengi mojawapo kifua kutokwa na vinundu kwenye chuchu na hiloo lilinipata lakini mbaka sasa bado lipo nlikuwa naombeni msaada njia ipi niifanye ili niondokane na hili jambo?

Maana Sina raha kabisa toka mwezi wa 11 mwak2017

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Be specific umeota maziwa yaani matiti au vinundu gani unavisemea



Cha msingi ungepiga picha ukaweka hapa tukusaidie unaziba sura tuuh wala usiogope jf ni ya wote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Physiological gynecomastia inatokea pia wakati wa adolescence na huondoka yenyewe.
 
Back
Top Bottom