byembalilwa
JF-Expert Member
- Aug 7, 2012
- 2,066
- 951
Kulikuwa na habari za upotishaji dhidi ya kampuni ya ATCL kuwa ndege yake ni mbovu na imepakiwa mwanza jambo ambalo sio kweli.
Ilikuwa inangoja abiriaUkweli ni upi sasa maana ndege tuliiona imepak.
Ukweli ni upi sasa maana ndege tuliiona imepak.
@mani you made my evening...! [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ilikuwa inangoja abiria
Sometimes hata ishu ya wese inahusika... Sema tu watu wanaombea sana..Si kila kinachopaki lazima kiwe kibovu!
Kwahiyo hapa ndio mwisho wa taarifa...[emoji15] [emoji15] [emoji15]Kulikuwa na habari za upotishaji dhidi ya kampuni ya ATCL kuwa ndege yake ni mbovu na imepakiwa mwanza jambo ambalo sio kweli.
Ukweli ni upi sasa maana ndege tuliiona imepak.
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]Ilikuwa inangoja abiria
Wewe kweli typical bavicha, ikipaki maana yake mbovu kwako??Ukweli ni upi sasa maana ndege tuliiona imepak.
Mbofuuu bana. Misifa ya kijinga tu kuigaiga. Iga ufeWewe kweli typical bavicha, ikipaki maana yake mbovu kwako??
Bombadia iwe mbovu? Aaaa, acheni utani. Zipo "vele stlooong"!NhinhinhinhiiiKulikuwa na habari za upotishaji dhidi ya kampuni ya ATCL kuwa ndege yake ni mbovu na imepakiwa mwanza jambo ambalo sio kweli.