Assist Please!!! Posta wizi balaa... imekuwa too much!


πŸ™‚ UPDATE - I received the goods safe and sound! Nadhani waliona huyu dada kasheshe always mme wangu alikuwa pale posta. Imebidi tu wakubali! Amen. Thanks for the sound advise.
 
πŸ™‚ UPDATE - I received the goods safe and sound! Nadhani waliona huyu dada kasheshe always mme wangu alikuwa pale posta. Imebidi tu wakubali! Amen. Thanks for the sound advise.

Tunashukuru pia kwa feedback....
 
Pole sana...me naona njia sahihi kwa kuwa una vielelezo suala hili lisongeshe tu mahakamani....Watakulipa mpaka usumbufu uliopata...!!!!
 
πŸ™‚ UPDATE - I received the goods safe and sound! Nadhani waliona huyu dada kasheshe always mme wangu alikuwa pale posta. Imebidi tu wakubali! Amen. Thanks for the sound advise.

ndo uhamie dhl sasa..... La sivyo utapata hasara na usumbufu mkubwa kuliko huo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…