tukitoka semina 5some na wewe, ndio ukome kudhania bado tupo gizani, tukimaliza theory, tunafanya na practicle!Mwongozo wangu mtwae Kongosho, BADILI TABIA na cacico mje parokiani kwa ajili ya semina ya mambo ya u house
Nipe rushwa.
mwambie, mwambie bro apate japo ufahamu between the lines! by the way huku job kwangu leo mbona kama mwezi umepatwa na jua???
Huiogopi serikali dhaifu wewee? Ngoja nikafute kweny hansadi kuondoa nyayo za ushahidi, ntakuuje kuchukua nyumbani. :A S-key: utaukuta chini ya mlango,ila hakikisha unakuja peke yako![]()
Mie nimehisi una mkataba nae wa kuonja, lol.
Mie napenda wa juu bana (definition ya juu itolewe mwongozo hapa, lol). Wa chini kula wewe. Kaizer naoma unibakizie, ila usiniulize kubakiziwa nini
Wapenda ukoko wa juu? Basi waambie wakuwee na huyu dudu kabisa ili unogewe zaidi na zaidi...Mie nimehisi una mkataba nae wa kuonja, lol.
Mie napenda wa juu bana (definition ya juu itolewe mwongozo hapa, lol). Wa chini kula wewe. Kaizer naoma unibakizie, ila usiniulize kubakiziwa nini
hahaha sasa hapo bara-bar.....ntasubiri 😛hone: yako ila u:shut-mouth:limjamaa lisistukie dili sawa eeh?