Asome Famasi au Medical aide?

Asome Famasi au Medical aide?

mbuyake

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Posts
348
Reaction score
633
Habari bandugu huku,kuna mtoto wa bro alimaliza cha nne miaka minne huko nyuma,SASA kaomba Kada ya famasi kapata chuo flani level ya diploma lakini ameona tangazo chuo mwanza university eti wanatoa kozi ya MEDICAL AIDE miezi 7 ameipenda na Mimi sjawahi kuiskia kabla hiyo kozi ameniomba nimshauri kama Baba na Mimi nimeona nije kiringeni maana nimeshindwa nimpe lipi nasubiri mawazo yenu
 
Habari bandugu huku,kuna mtoto wa bro alimaliza cha nne miaka minne huko nyuma,SASA kaomba Kada ya famasi kapata chuo flani level ya diploma lakini ameona tangazo chuo mwanza university eti wanatoa kozi ya MEDICAL AIDE miezi 7 ameipenda na Mimi sjawahi kuiskia kabla hiyo kozi ameniomba nimshauri kama Baba na Mimi nimeona nije kiringeni maana nimeshindwa nimpe lipi nasubiri mawazo yenu
Hizo azijulikani Nacte manaake hawezi ku upgrade ni mradi wa chuo kupata quick money asiendi kabisa, asome pharmacy kama amepata chuo ila ujue pia watu wengu kufaili hizo kozi za phamarcy na medicine ni 10% ndo wanao faulu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom