Askofu Stephen Munga: Mdude CHADEMA karibu tena duniani

Babu acha siasa unajua ndio maana kile chuo chako cha SEKOMU kimepigwa pini na usalama wake niwewe uachie ngazi na mkeo. Nimekushauri kwa upendo tu baba askofu wetu.
Poa tumekusikia. Turudi kwenye mada husika.
 
Mtemi Chenge(mzee wa vijisenti) tumeona uthubutu wako. Polisi ilibidi wafungue jalada la uchunguzi.
 
lakini mtu anayetukana si anashugughulikiwa kwa sheria zilizopo? au anashughulikiwa gizani kwa mashetani? Nuru na giza havitengamani
 
Wewe ni KIWAVI JESHI sio MWANAJESHI
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…