Askofu Mwamposa kumkataa Chivayo alimaanisha nini?

Askofu Mwamposa kumkataa Chivayo alimaanisha nini?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,455
Reaction score
286,863
Kwenye kitabu cha Mungu (Biblia) ukisoma Mathayo 11:28-30 imeeleza namna Mwenyezi Mungu alivyoelekeza wote wenye makandokando na mizigo waje kwake ili awapumzushe, kwa maana ya kuwaokoa

Sasa imekuwaje Nabii Mwamposa kumkataa Tajiri Chivayo, ambaye labda angemkiri Yesu Kristo na pengine angetubu dhambi zake na kuingia kwenye kumbukumbu za Tanganyika Pekazi?

Screenshot_20261005_105358_Instagram.jpg
 
Mwamposa mwenyewe hana tofauti na Chivayo, ni mlaghai na mshetani. Tofauti yao huyu yuko kanisani anawaibia watoto wa Mungu na huyu alikuwa uraiani anawaibia watoto wa Mungu
Unadhani kwanini alimkataa
 
Hata huyo Mwamposa mwenyewe anaishi kama hatakufa pia,hela za wanakondoo ujengee mahoteli na kujinufaishi yeye binafsi,je ana tofauti gani na huyo Chivayo
Ilikuwaje amkatae mwenzake
 
Enyi wanadamu, kwanininajihesabia haki?

Kwanini mnahukumu wengine ilhali nanyi hamna tofauti na hao mnao wahukumu?
 
Ni katika harakati ya kujisafisha ili kuonyesha kuwa kanisa lake ni safi na haliko tayari kupokea michango ya watu ambao vyanzo au mapato ya utajiri wake hayajulikani chanzo rasmi ni kipi na kama vile kutafuta uungwaji mkono wa umma juu ya kanisa lake kuwa ni safi
 
Kwenye kitabu cha Mungu (Biblia) ukisoma Mathayo 11:28-30 imeeleza namna Mwenyezi Mungu alivyoelekeza wote wenye makandokando na mizigo waje kwake ili awapumzushe, kwa maana ya kuwaokoa

Sasa imekuwaje Nabii Mwamposa kumkataa Tajiri Chivayo, ambaye labda angemkiri Yesu Kristo na pengine angetubu dhambi zake na kuingia kwenye kumbukumbu za Tanganyika Pekazi?

View attachment 3684142
Sinners judging sinners for sinning differently
 
Ni katika harakati ya kujisafisha ili kuonyesha kuwa kanisa lake ni safi na haliko tayari kupokea michango ya watu ambao vyanzo au mapato ya utajiri wake hayajulikani chanzo rasmi ni kipi na kama vile kutafuta uungwaji mkono wa umma juu ya kanisa lake kuwa ni safi
Aiseeee!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom