askofu mdegela atema cheche juu ya UKAWA mjini Iringa leo.

askofu mdegela atema cheche juu ya UKAWA mjini Iringa leo.

Status
Not open for further replies.
Naona kuna tatizo la UKAWANISM maana kila anayekwenda kinyume cha muelekeo na ukawa anaambulia matusi na kejeli hii c gt niijuayo au imevamiwa na mdudu ujinga na kutokutafakari vyema kila mtu anawajibu wa kufikiri na kuchagua ila c matusi hatuende wana jf.
Nasoma jinsi tunavyotoa maneno ya kejeli kwa kiongozi wa dini katoa mawazo yake ucmtukane.

Tunahitaji somo la demokrasia ya kweli maana humu kuna domokrasia,ukawa wana nia nzuri ila kwa kuwa wameanza na kashfa hoja yao itawawia vigumu kueleweka wafanye jitihada sana kufikia somo la uraia.
 
mdegela nae kwani wakuhangaika nae? anajishindia pomelini kwa waganga akirudi anajichukulia watoto wa kike anaojinadi anawasomesha tumain na kwenda kuponda nao raha za dunia sasa huo muda wakuangalia bunge anapata sangap km sio anasimuliwa, ila angetoa maneno kwenye ishu za ngono, uzinzi na uchawi ningeamn anayajua coz ndio vipau mbele vyake.

Mkuu umenena kweli yote. Huyu jambazi amejenga dayosisi yenye rundo la wachungaji malaya. Sio wanawake sio wanaume. Mshenzi sana Mdegela
 
Si mmemsikia hata Mkuu wao wa KKKT katoa Mahubiri mepesi na salaam za Umoja wa Kikristo unaonyesha wazi wasema wakati wakimung'unga kitu mdomoni bwana. Hapo hatyna viongozi wa Dini, wamechezea furs hii kutoa ujumbe mzito wakati Taifa limo katija wasiwasi, Ama kweli Rushwa hupofusha macho, maana wao ni wadau wa CCM sasa wanashindq KUSWM ukweli kwa vile wataonekana kuwasimanga washirika wao. Wanashindwaje kukemea kauli ya LUKUVI Kanisani ama kwa sababu inawapa favour wao. Hii haikubaliki Kamwe.....
 
Mi siwezi hudhuria ibada ambayo mdegera anaongoza. huyu jamaa ni hatari kwa kila aina ya uchafu hasa mabinti na akina mama wake za watu. Nasikia ana chumba maalum cha kufanyia ufusika wake. Halafu mbaya zaidi utashanagaa wauini walikuwa wakimshangilia "AMEEEEEEN!"

Mdegela amegeuza waumini wa DIRA misukule. Anawagongea wake zao na bado mibaba inamlamba miguu
 
Mi siwezi hudhuria ibada ambayo mdegera anaongoza. huyu jamaa ni hatari kwa kila aina ya uchafu hasa mabinti na akina mama wake za watu. Nasikia ana chumba maalum cha kufanyia ufusika wake. Halafu mbaya zaidi utashanagaa wauini walikuwa wakimshangilia "AMEEEEEEN!"

huyu askofu ana upako
 
Tukisema mfumo kristo unafanya kazi watu wanatushambulia.
 
Uzuri JF ni kila kitu, haya Baba Askofu kazi kwako!
 
Papa wa Lutheran Church ni huyu hapa, mpigie simu haraka......

images

acha uongo , huyu askofu ni mtakatifu sana.. nitampigia simu papa ampandishe cheo
 
ASKOFU Mdegela atema cheche asema hana imani na Bunge Maalumu la Katiba (BMK) na awataka UKAWA warudi wakapambane ndani ya bunge asema kama wameshindwa kusema waliyonayo ndani ya bunge warudi nyumbani wakalale na siyo kuja kueneza chuki kwa wananchi. Ameyasema hayo leo kama salamu zake za Pasaka kwa wananchi mjini Iringa.
Intarahamwe kazini mnasaka tonge
 
Hivi ilikuwaje KKT wakamchagua huyu Mdegela kuwa Askofu?
 
Sanga mi nakufahamu, nimekupokea Tumaini Iringa ukiwa bwana mdoooogo kipindi kile unatangaza Country FM kabla hujapigwa Chini na Neema.

Unajua kabisa Mdegela ni mmoja wa maaskofu hovyo kuwahi kutokea kwenye historia ya Kanisa.

Anapata wapi ujasiri wa kukosoa Bunge la katiba wakati kwenye dayosisi yake amefunikwa na tuhuma kibao?

Ukitaja UZINZI ni Mdegela, Ukitaja USHIRIKINA ni Mdegela. Ukutaja ubadhirifu wafedha za kanisa hasa za chuo cha Tumaini ni Mdegela.

Mdegela huyu huyu alikuwa shabiki namba moja wa Mrema.

Mrema sio UKAWA, amemsaliti swahiba wake.

Mdegela hana moral authority ya kukosoa chochote kilichopo duniani. Ni jambazi la kidini

Halo hata mie kunajamaa aliniambia hayo
 
Naona kuna tatizo la UKAWANISM maana kila anayekwenda kinyume cha muelekeo na ukawa anaambulia matusi na kejeli hii c gt niijuayo au imevamiwa na mdudu ujinga na kutokutafakari vyema kila mtu anawajibu wa kufikiri na kuchagua ila c matusi hatuende wana jf.
Nasoma jinsi tunavyotoa maneno ya kejeli kwa kiongozi wa dini katoa mawazo yake ucmtukane.

Tunahitaji somo la demokrasia ya kweli maana humu kuna domokrasia,ukawa wana nia nzuri ila kwa kuwa wameanza na kashfa hoja yao itawawia vigumu kueleweka wafanye jitihada sana kufikia somo la uraia.
saw a vijana Wa intarahamwe umeeleweka. LA MA mtukanwe nyie maintarahamwe ndio mpate akili
 
Baba asikofu njaa inamtesa.. anaendeshwa kwa matukio... syenzi taipu.
 
Walewale!! Ni sawa na yule aliye danganya watu kwamba Kukuvi hakusema wanajeshi watachukua nchi kanisani. Lukuvi kajitokeza kasema ni kweli alisema. Nadhani tunatakiwa kuangalia elimu ya maaskofu wa aina hii kuliko kuwapa sifa zisizo endana nao.
Huyu askofu atakua Wa lile kanisa linaloruhusu wanaume kutafunana
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom