askofu mdegela atema cheche juu ya UKAWA mjini Iringa leo.

askofu mdegela atema cheche juu ya UKAWA mjini Iringa leo.

Status
Not open for further replies.
Tukisema mfumo kristo unafanya kazi watu wanatushambulia.

Hapo kaka ndo utaona kuwa Tanzania ina dini kama ilivyo kwa nchi kama Iran, Uingereza, Saudia nk ila tu imefichwa kinamna mamna hivi. Ebu jiulize kama Lukuvi angeongea maneno yale msikitini kama angetoka salama. Halafu BKWATA nao ndo wamebaki kama bendela fuata upepo tu wakifuatisha maneno ya kina pengo na hawa wazinzi akina mdegera.
 
Nafikiri alikuwa anafaidi yale matusi na kejeli. Nilidhani kama mtumishi wa Mungu (Nna wasiwasi na hilo kwa mtizamo huo) angeonyeshwa kukerwa na kilichotokea. Kumbe hakuona kuwa bunge lilikuwa linaburuzwa! kumbe hakuona jinsi "serikali mbili" wanavyoshindwa kutetea msimamo wao badala yake wanaishia kutukana na kueneza chuki makanisani! Kumbe anafurahishwa na matusi yale ! kumbe anapenda Watanzania waingie kwenye vita za Uislamu vs ukristo

Huyu mtumishi ni mtumishi wa mungu gani? sijawahi kuona Mungu huyu ninayenjua mimi akifurahia udhalimu.

Siku hizi huko makanisani ni kama vijiwe vya mtaani aeleweki yupi mchungaji yupi mpiga debe wakiongea
 
Huyo sio mtumishi wa Mungu, angekuwa mtumishi wa roho na kweli, angekuwa na uchungu na kile kinachofanywa na wajumbe wa ccm bunge la katiba, huu ni ushetani mkubwa sana, anafurahia kusikia matusi yanayotolewa na ccm dhidi ya wenzao, ndiyo anachokipenda, anafurahia kuona maoni ya wananchi yakichakachuliwa, anafurahia kuona na kusikia jinsi jaji Walioba akidhariri na kutukanwa na ccm hadharani, Mungu atamlipa kwa kutumiwa vibaya na ccm.
 
Huyu askofu anafahamika!!! Ni mhuni kuliko wale makahaba wa Sinza..! Interahamwe mkubwa!!
 
ASKOFU Mdegela atema cheche asema hana imani na Bunge Maalumu la Katiba (BMK) na awataka UKAWA warudi wakapambane ndani ya bunge asema kama wameshindwa kusema waliyonayo ndani ya bunge warudi nyumbani wakalale na siyo kuja kueneza chuki kwa wananchi. Ameyasema hayo leo kama salamu zake za Pasaka kwa wananchi mjini Iringa.


Viongozi wa dini ni binadamu kama walivyo binadamu wengine haimaanishi kwa sababu waio ni viongozi wa dini basi wakisema jambo fulani tuwaamini hapana,wana madhaifu na mapungufu na wana mahitaji ya kibinadamu kama sisi raia wa kawaida tu.Hawa hawa ndio walisema Kikwete ni chaguo la Mungu matokeo yake sote tunayaona na tumesha yashuhudia mengi juu utendaji wa raisi Kikwete.Unafiki tumwachie shetani,ukweli tuutanabaishe.
 
Huyu anamuaibisha Yesu. Kufufuka kwa yesu na siasa wapi na wapi
 
ASKOFU Mdegela atema cheche asema hana imani na Bunge Maalumu la Katiba (BMK) na awataka UKAWA warudi wakapambane ndani ya bunge asema kama wameshindwa kusema waliyonayo ndani ya bunge warudi nyumbani wakalale na siyo kuja kueneza chuki kwa wananchi. Ameyasema hayo leo kama salamu zake za Pasaka kwa wananchi mjini Iringa.
Huyu mtu anaelewa anachokisema?...sasa anashaurije watu kurudi kwenye Bunge ambalo hata yeye hana imani nalo?!!
Ningemuelewa kama labda angesema LIVUNJWE...
 
Mimi ni M-KKKT, nimejisikia vibaya sana Askofu wangu huyu kwa uchafu wake (kama ni kweli) kuanikwa humu jamvini, nimekosa hata hamu ya kwenda kanisani kesho Jumatatu ya pasaka kusali.

Aisee labda asiwe muhubiri yeye!!
 
acha uongo , huyu askofu ni mtakatifu sana.. nitampigia simu papa ampandishe cheo

Mtambo mwingine huu.. hujui hata papa ni nani!? we unadhani ni papa wa baharini na unadhani kila dhehebu wana papa. pole mtoto wa pembeni.
 
Mimi ni M-KKKT, nimejisikia vibaya sana Askofu wangu huyu kwa uchafu wake (kama ni kweli) kuanikwa humu jamvini, nimekosa hata hamu ya kwenda kanisani kesho Jumatatu ya pasaka kusali.

Aisee labda asiwe muhubiri yeye!!

Watu walihack email yake ngoja niiisakanye niilete hapa ujionee alivyo wakala wa Shetani
 
sanga mi nakufahamu, nimekupokea tumaini iringa ukiwa bwana mdoooogo kipindi kile unatangaza country fm kabla hujapigwa chini na neema.

Unajua kabisa mdegela ni mmoja wa maaskofu hovyo kuwahi kutokea kwenye historia ya kanisa.

Anapata wapi ujasiri wa kukosoa bunge la katiba wakati kwenye dayosisi yake amefunikwa na tuhuma kibao?

Ukitaja uzinzi ni mdegela, ukitaja ushirikina ni mdegela. Ukutaja ubadhirifu wafedha za kanisa hasa za chuo cha tumaini ni mdegela.

Mdegela huyu huyu alikuwa shabiki namba moja wa mrema.

Mrema sio ukawa, amemsaliti swahiba wake.

Mdegela hana moral authority ya kukosoa chochote kilichopo duniani. Ni jambazi la kidini

kweli kabisa hili jamaa ni jambazi namba moja, nilikagua dayosisi yake kwenye mradi mmoja nikasikitika sana. Alafu hata aibu halina!
 
Hana maana kabisa yeye haoni ccm hawaitaki katiba ya watanzania yakiwemo maoni ya sisi waumini wake.
 
Hapo kaka ndo utaona kuwa Tanzania ina dini kama ilivyo kwa nchi kama Iran, Uingereza, Saudia nk ila tu imefichwa kinamna mamna hivi. Ebu jiulize kama Lukuvi angeongea maneno yale msikitini kama angetoka salama. Halafu BKWATA nao ndo wamebaki kama bendela fuata upepo tu wakifuatisha maneno ya kina pengo na hawa wazinzi akina mdegera.

Mbona Lipumba alitoka salama msikitini ??? Acheni unafiki.

BTT, Mdegella na DIRA yake full kashfa, hata sijui KKkT wanafanyaje kazi
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom