mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,478
- 138,343
Kauli ya kabombe angezungumza mbele ya wafiwa angechezeaaa kichapo cha hajaUngeingia shule kwanza ukasoma historia na dynamics za pastoralism usingepost hoja dhaifu kama hii.
OvA
Kauli ya kabombe angezungumza mbele ya wafiwa angechezeaaa kichapo cha hajaUngeingia shule kwanza ukasoma historia na dynamics za pastoralism usingepost hoja dhaifu kama hii.
Unaona wala mimi sijasema patriotism. Ndio maana nimesema ingia shule kwanza upate scholarly arguments na sio kuja na vihoja dhaifu tu eti "zero grazing ." Suala hilo ni complex kuliko unavyofikiria.Tupe wewe hizo dynamics za patriotism na historia
Kuna shida kubwa ya uwajibikaji.Hili la Polisi kuruhusiwa 'kuwanyanganya' silaha majambazi na kupandishwa vyeo limekaaje?
IGP Mwema, Please, Please, Please, Stop This Police Brutality!. Utampeleka JK The Hague-Part II!
Police Brutality in Tanzania: The World has a Right to know!
Vifo vya Mahabusu Mwanza, IGP Mangu, Usikubali Kudanganywa!, Polisi Wako Ni Wauaji!. P'se Stop This
Complex kivipi,kuna sheria ya kudhibiti ufugaji holela unaijua wewe?sasa mmasai anatoka simanjiro anakwenda kumshindilia mtu mshale Kilosa,kisa katiba inamruhusu kutembea sehemu yoyote katika jamhuri hii,sawa,lakini sio na ng'ombe 3,000Unaona wala mimi sijasema patriotism. Ndio maana nimesema ingia shule kwanza upate scholarly arguments na sio kuja na vihoja dhaifu tu eti "zero grazing ." Suala hilo ni complex kuliko unavyofikiria.