Mkuu hakuna mkoa wenye afadhali, juzi tumeshuhudia police trafic wanne wakimpiga konda wa fuso, tunduma. Mmoja akamng'ata mgongoni jamaa.Mwanza imefanywa ya Ovyo kabhisa.
Dawa ni kwenda kuishi kwenye Vijiji vya wachawi tu.Mkuu hakuna mkoa wenye afadhali, juzi tumeshuhudia police trafic wanne wakimpiga konda wa fuso, tunduma. Mmoja akamng'ata mgongoni jamaa.
Its sad
alaa, JPM uyoJPM alishakataa askari wake kuchunguzwa au kupewa kesi yoyote,huyo RPC amekichoka cheo nn?
Una uhakika ‘sikulaumu’?Hawa askari waliokamatwaga na Rushwa , Magufuli alitoaga amri waachiwe na kazini warudishwe, lakini kipindi kile kina Nyani Ngabu hukusikia wanamlaumu mungu wao Ngosha Wakudadavuwa
Wabongo ndivyo walivyo,ni wanafiki na wasahaulifuHawa askari waliokamatwaga na Rushwa , Magufuli alitoaga amri waachiwe na kazini warudishwe, lakini kipindi kile kina Nyani Ngabu hukusikia wanamlaumu mungu wao Ngosha Wakudadavuwa
Eti leo wanalaumu kwanini Mama anaachia watu watoke jela, wapumbavu sana hawaWabongo ndivyo walivyo,ni wanafiki na wasahaulifu
Mlivyokuwa mazuzu, magufuli alikuwa akiongea jambo lenye kauli chafu,watu wakilaumu, nyie mlikuwa mnaingilia Kati kulaumu watu kuwa walimuelewa vibaya dikteta,Una uhakika ‘sikulaumu’?
Mlivyokuwa mazuzu, magufuli alikuwa akiongea jambo lenye kauli chafu,watu wakilaumu, nyie mlikuwa mnaingilia Kati kulaumu watu kuwa walimuelewa vibaya dikteta,
Kama wewe hujawai kumkosoa poti wako
Na wanakera sana kwa upumbavu waoEti leo wanalaumu kwanini Mama anaachia watu watoke jela, wapumbavu sana hawa
Mama awamu hii atawabomolea![]()
Bomoabomoa Mwanza: Rais Magufuli omba radhi kama....
Kauli uliyoitoa mapema leo huko Mwanza ya kwamba watu wa huko 'wasibomoleshwe' nyumba zao kwa sababu wao ndo walokupa urais si nzuri hata kidogo. Ni kauli ya kibaguzi kabisa na ambayo inapaswa kupingwa na mtu yeyote yule mwenye akili timamu. Wewe unatoa kauli kama hiyo huko Mwanza huku kukiwa...www.jamiiforums.com