Askari mmoja akifa wengine wanasonga mbele; tuendelee kudai Katiba Mpya

kamituga

JF-Expert Member
May 31, 2019
1,199
2,000
Wakuu za asubuhi?

Nawatafuta makamanda wezangu tuendeleze vita ya kudai Katiba.

Askari mmoja akifa au akipigwa risasi haturudi nyuma. Tunakwama wapi Makamanda?

Mbona mkwara tulikuwa nao mkubwa sana kwenye media?

Wapi Mdude, tusonge mbele!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom