Askari auawa kwa kisu na mtangazaji wa redio

Askari auawa kwa kisu na mtangazaji wa redio

Mtangazaji ameua bila kukusudia,ni shetani tu amemwingia.30 yrs in Prison.Na iwe fundisho kwa wakware wengine wenye tabia kama hizo
 
...Kitimtim cha kesi kikitulia denti anajitafutia kibuzi chake kingine, maisha yanasonga mbele huku Taifa likiwa limepoteza watu wawili muhimu sana...
 
Hii hasara nyingine kwa taifa, yaani mtoto wa kidato cha pili anashinda baa, tena saa tano usiku!!!!! Kweli wazazi wameisha kama hali iko hivyo.

Usiwalaumu wazazi, laumu mfumo. Mtoto shule ya kata anapelekwa mbali analazimika kupangiwa chumba. Kwa umri wao kwanza kupanga bajeti ya matumizi, hasa chakula ni vigumu. akiishiwa anatafuta njia mbadala. hao wa bweni tu tulikuwa tunaibiana mwezi 1 tu baada ya kufungua shule, leo sabuni, kesho dawa ya meno nk...
 
Ukweli uliowazi sana, wazazi tumejisahau mpaka tumepitiliza kwa sasa!! Hali ni mbaya mno kwenye maadili hapa nchini, hatuna ujanja ila we will face the music in a very horrible way(very soon)!! Tunatengeneza bomu moja hatari sana.

R.I .P askari, Ahsante kwa kututumikia.
Pole mtangazaji, wanaokutegemea watateseka.
Binti pole sana, husipofunzwa na Mama, walimwengu watakufunza.
 
Mwanafunzi wa kidato cha pili anw vidume wawili na anaingia bar, ama kweli kupata mtoto wa kike ni mzigo mzito wa malezi
 
Mmomonyoko wa maadili umekuwa ni kasi sana kiasi kwamba Binti wa form II anakaa sehemu za starehe hadi usiku!!!,duh kaz ipo,kweli hii ni BRN.
 
Hii hasara nyingine kwa taifa, yaani mtoto wa kidato cha pili anashinda baa, tena saa tano usiku!!!!! Kweli wazazi wameisha kama hali iko hivyo.

Hali ni mbaya mkuu...hali ni mbayaaa. Huyo mwanafunzi siku ya pili anatakiwa darasan wakati jana yake alikuwa baa na mijanaume...kuna kusoma hapo? Wazazi hebu tutimize wajibu wetu wa malezi kwa hawa watoto wetu. Tumejificha nyuma ya mgongo wa walimu tunashabikia eti walimu hawawajibiki na kejeli kibao. Mungu hapendi namna hiyo. Mungu amuweke panapomstahili. POLEN WAFIWA
 
Pimbi we!! Huyo binti kazaliwa na shule ya kata? Hiyo shule ya kata imempeleka baa usiku huo wa sa5???
Wewe ndo pimbi maana hujaelewa nilichokuwa namaanisha! Ndo maana huwa mnafeli mitihani!
 
hii habari imebeba mengi sana.... kidato cha pili ushagombanisha watu, huyu mwingine miaka 30 unafukuzia wanafunzi wa secondary!!!
 
Polisi mmpeni fundisho huyo mtoto wa kidato cha Pili aliechangaya mambo mpaka Afande akarest in pistii,,
Huyo mwengine mkimtia mkononi msikose kumpa dawa ya maumivu kabla ajaonana na Pilato..
 
humu mwabishana najua hamjui watoto watoto weng wanamaliza form four then anafeli anarud form two ucje kuta na huyo yupo hvyo hvyo na umri umeenda kushinda bar kwake kawaida
 
1. Wivu wa kimapenzi. . . .
2. Baadhi ya WATU wamedai. . . . . wanaume hao walikuwa wakimgombea
3. ASKARI ambaye hakutaka kutaja jina lake alisema siku ya tukio msichana limuomba amsaidie sababu anang'ang'aniwa na mtu asiyempenda. . .

IKO SHIDA. . . . . . .
 
humu mwabishana najua hamjui watoto watoto weng wanamaliza form four then anafeli anarud form two ucje kuta na huyo yupo hvyo hvyo na umri umeenda kushinda bar kwake kawaida
Hata akiwa ka disco. chuo. . . . .
 
watoto siku hizi wanajitawala sana yani kukaa baa hadi usiku na siku ya pili anahitajika shuleni hapa najiuliza huyo mtoto hana wazazi?
walezi je?
kama anao wote walichukua hatua baada ya kuona mtoto hadi usiku hajarudi nyumbani au ndo kawaida yake?...
anyway R.I.P KAMANDA
 
Back
Top Bottom