Askari amnyang'anya raia mke na mimba


Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
551
Likes
54
Points
45
Age
43
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
551 54 45
Askari D5386SGT Twaha amempola mke na mimba mkazi wa kitongoji cha Chungu kisa alimsaidia mwanamke huyo kesi ya upotevu wa fedha za finca hapa Mtera.

source: mimi mwenyewe mkazi wa Mtera Staff.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Dah...! Amempora raia mwema haki yake ya kujamiiana
 
Inno laka

Inno laka

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
1,597
Likes
451
Points
180
Age
27
Inno laka

Inno laka

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
1,597 451 180
Dah kama kajileta mwenyewe hata mi napiga mambo.....
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Hii Taarifa inabidi tutume makao makuu askari afukuzwe kazi mboda dada wa magomeni Kova kamtimua kazi baada ya kuonyesha papuchi yake
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,275
Likes
241
Points
160
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,275 241 160
Askari D5386SGT Twaha amempola mke na mimba mkazi wa kitongoji cha chungu kisa alimsaidia mwanamke huyo kesi ya upotevu wa fedha za finca hapa mtera,source mimi mwenyewe mkazi wa mtera staff.
Alimsaidiaje kwenye hiyo kesi na kwa nini mme wake hakumsaidia mpaka askari akaja kumsaidia?
 
koplo

koplo

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
597
Likes
72
Points
45
koplo

koplo

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
597 72 45
Askari D5386SGT Twaha amempola mke na mimba mkazi wa kitongoji cha chungu kisa alimsaidia mwanamke huyo kesi ya upotevu wa fedha za finca hapa mtera,source mimi mwenyewe mkazi wa mtera staff.
kwa hiyo kamchukua yeye or
 
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
4,464
Likes
1,447
Points
280
Msingida

Msingida

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
4,464 1,447 280
Hapo askari kosa lake nini wakati anasaidia marejesho?
Huyo Mr. anaye mwachia mke akakope wakati hana marejesho alitajia nani amlipoe madeni?akubali matokeo.

Sent from my BlackBerry 9380 using JamiiForums
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,645
Likes
1,527
Points
280
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,645 1,527 280
Askari D5386SGT Twaha amempola mke na mimba mkazi wa kitongoji cha chungu kisa alimsaidia mwanamke huyo kesi ya upotevu wa fedha za finca hapa mtera,source mimi mwenyewe mkazi wa mtera staff.
Mjamzito,
 
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
551
Likes
54
Points
45
Age
43
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
551 54 45
Alimsaidiaje kwenye hiyo kesi na kwa nini mme wake hakumsaidia mpaka askari akaja kumsaidia?
wakati kesi ya mwanamke ikiendelea,mumewe alibambikwa kesi ya wizi wa fedha kwenye kampuni ya sietco hapa mtera na askari muhusika ambaye ni OCS wa kituo cha polis hapa mtera,lakini mungu mkubwa baada ya kusota mahabusu miezi mitano gereza la ilolo mpwapwa tarehe 1.3.2013 mahakama ilimwona hana hatia.
 
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
551
Likes
54
Points
45
Age
43
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
551 54 45
Dah kama kajileta mwenyewe hata mi napiga mambo.....
hakujipeleka bali alikuwa na kesi,kwani alikuwa kiongozi wa kikundi hivyo wakat akisafirisha fedha za finca majambazi walimpora njiani kwahiyo alishitakiwa polisi.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,356
Likes
131,939
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,356 131,939 280
Hii Taarifa inabidi tutume makao makuu askari afukuzwe kazi mboda dada wa magomeni Kova kamtimua kazi baada ya kuonyesha papuchi yake
Hahahaaaaa hahahaaaaa Nimeipenda hiyo nimepata msamiati mpya; papuchi
 
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
551
Likes
54
Points
45
Age
43
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
551 54 45
kwa hiyo kamchukua yeye or
askari kamchukua kibabe hata jana tu alionekana mchana kampakia kwenye pikipiki wakitoka kriniki kwani huyo mama amejifungua mtoto mwanzoni mwa mwaka huu,mbaya zaidi mwenye mke amepanga kufanya kitu mbaya lakini tumemsii akaonane na bosi wake kamanda David misime wa mkoa wa dodoma.
 
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
551
Likes
54
Points
45
Age
43
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
551 54 45
Mmmmm hiyo ndo rushwa kabisaa
Mkuu 1taifa hiyo ni zaidi ya rushwa hv kwa mfano wamfanyie yeye mke wake huko dodoma hatavumilia?na hv wana ruksa ya kushinda na bunduki muda wote.
 
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
551
Likes
54
Points
45
Age
43
Kufa c mwiko

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
551 54 45
Hii Taarifa inabidi tutume makao makuu askari afukuzwe kazi mboda dada wa magomeni Kova kamtimua kazi baada ya kuonyesha papuchi yake
Binafsi nina imani na jeshi la polisi tatizo ni baadhi ya askari wachache ambao wanajisahau wakiwa kwenye utumishi,mfano askari huyu anamchafua kamanda wa wilaya mpwapwa ambaye kiukweli anastaili sifa ya pekee pengine kuliko OCD yeyote aliyekaa wilaya ya mpwapwa,kwani ana ratiba ya kutembelea vituo vyote na kuongea na wananchi mara kwa mara tangu alipoamia mwaka jana na watu wapo huru kutoa maoni yao na anayafanyia kazi kwa wakati.
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571