Asilimia 60% ya Wabunge hawatarudi 2025

Asilimia 60% ya Wabunge hawatarudi 2025

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Posts
2,846
Reaction score
2,512
Unauliza kwanini?

Basi jibu ni hili,wengi waliokatwa 2020 kwenye kura za maoni wanarudi kwa kishindo sana na tayari wapo majimboni kujipanga wa kupitia uchaguzi huu mdogo wa 2024, pia waliokatwa wengi ndio walikuwa wanakubalika na wajumbe sasa wanarudi na mbinu zile zile kuchukua majimbo yao.

Pia wengi waliokatwa 2020 walikuwa Ccm asilia kwa sababu mkulu nae alihitaji kuwa na timu yake na Ccm ambayo angekuwa na nguvu yake lakini kwasasa kumbukeni nchi imeshikwa na Asilia na watu wao lazima warudi na damu changu za asilia kama mimi 2025 tunachukua majimbo.

Ipo siku mtanielewa vizuri.
 
Unauliza kwanini?

Basi jibu ni hili,wengi waliokatwa 2020 kwenye kura za maoni wanarudi kwa kishindo sana na tayari wapo majimboni kujipanga wa kupitia uchaguzi huu mdogo wa 2024, pia waliokatwa wengi ndio walikuwa wanakubalika na wajumbe sasa wanarudi na mbinu zile zile kuchukua majimbo yao.

Pia wengi waliokatwa 2020 walikuwa Ccm asilia kwa sababu mkulu nae alihitaji kuwa na timu yake na Ccm ambayo angekuwa na nguvu yake lakini kwasasa kumbukeni nchi imeshikwa na Asilia na watu wao lazima warudi na damu changu za asilia kama mimi 2025 tunachukua majimbo.

Ipo siku mtanielewa vizuri.
Mkuu utafanya waanze mbio kwa kalimanzila kule msumbiji
 
Unauliza kwanini?

Basi jibu ni hili,wengi waliokatwa 2020 kwenye kura za maoni wanarudi kwa kishindo sana na tayari wapo majimboni kujipanga wa kupitia uchaguzi huu mdogo wa 2024, pia waliokatwa wengi ndio walikuwa wanakubalika na wajumbe sasa wanarudi na mbinu zile zile kuchukua majimbo yao.

Pia wengi waliokatwa 2020 walikuwa Ccm asilia kwa sababu mkulu nae alihitaji kuwa na timu yake na Ccm ambayo angekuwa na nguvu yake lakini kwasasa kumbukeni nchi imeshikwa na Asilia na watu wao lazima warudi na damu changu za asilia kama mimi 2025 tunachukua majimbo.

Ipo siku mtanielewa vizuri.
sawa
 
Kwa katiba iliyopo usishangae wakarudi wote kama walivyo. CCM wanatambua hawakubaliki kabisa ila ni nguvu ya dola huwasaidia kurejea madarakani kila uchaguzi unapofanyika.
Kwa kuwa nao wanalitambua hilo ndio maana hawaitaki tena Katiba iliyopendekezwa na bunge la katiba mpya, kwa sasa wao wansema "katiba mya siyo lazima iwe ile iliyopendekezwa na Bunge la katiba" Wanafikiria kuanza upya mchakato wa katiba mpya ili wachakachue yale yaliyopendekezwa na tume ya Jaji Warioba.
 
Kwa katiba iliyopo usishangae wakarudi wote kama walivyo. CCM wanatambua hawakubaliki kabisa ila ni nguvu ya dola huwasaidia kurejea madarakani kila uchaguzi unapofanyika.
Kwa kuwa nao wanalitambua hilo ndio maana hawaitaki tena Katiba iliyopendekezwa na bunge la katiba mpya, kwa sasa wao wansema "katiba mya siyo lazima iwe ile iliyopendekezwa na Bunge la katiba" Wanafikiria kuanza upya mchakato wa katiba mpya ili wachakachue yale yaliyopendekezwa na tume ya Jaji Warioba.
Sahihi
 
Wale muhimu kwao waliokatwa 2020 wote mama kawapachika sehemu wengine kimya kimya; kurudi kwenye siasa labda iwe huko walipo kamba ya ulaji sio ndefu kama walivyozoea.
 
Lazima kieleweke,CCM asilia hawakupenda kabisa walivyokatwakatwa na JPM.Wanarudi kupambana.Hakika watapasuana wao kwa wao majimboni,bado homa ya upinzani,dadeki.
 
Lazima kieleweke,CCM asilia hawakupenda kabisa walivyokatwakatwa na JPM.Wanarudi kupambana.Hakika watapasuana wao kwa wao majimboni,bado homa ya upinzani,dadeki.
Washaanza kulogana
 
Back
Top Bottom