Hivi majuzi niko kwenye darasa moja la watoto wadogo wa day care nilishangaa kuona vitoto vidogo vinaimba wimbo huu, leo tena nilikuwa kwenye kituo kingine kama hicho nikasikia vitoto vikiimba wimbo nikashangaa tena inakuaje watoto wa leoleo wanaimba wimbo huo vema tu lakini mimi mtu mzima baba/babu yao siwezi kuimba wimbo licha kuusikiliza kwa muda mrefu? Hawa watoto ni wadogo ila kuna mambo wanayafuatilia sana
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.