Asili ya jina Mseke

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,915
2,000
Wadau jina mseke ni jina la kabila gani? Much thanx in advance
 

mwl

JF-Expert Member
May 25, 2011
1,101
2,000
Msati Mseke is the latest single from gospel artist Patience Namadingo
 

kidaganda

JF-Expert Member
Aug 26, 2013
2,897
2,000
Kituo kimoja cha daladala kabla ya kufika Pansiasi-Mwanza kinaitwa MSEKE.
 

la fiducia

JF-Expert Member
Mar 13, 2016
212
250
Mseke kwa tanga ni aina ya ndege ana umbo ndogo na mjanja mjanja! Huwa wanafugwa katika vibanda vidogo vidogo vya kutengeneza!
Huwa wana sauti nzuri na rangi za kuvutia na hupendwa na watu na ndio maana wanafugwa!

Asanteni
 

Kifimboplayer

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
1,513
2,000
Mseke kwa tanga ni aina ya ndege ana umbo ndogo na mjanja mjanja! Huwa wanafugwa katika vibanda vidogo vidogo vya kutengeneza!
Huwa wana sauti nzuri na rangi za kuvutia na hupendwa na watu na ndio maana wanafugwa!

Asanteni
kasuku
 

Song il gok

JF-Expert Member
Feb 23, 2015
843
1,000
Akina Mseke ni watu wenye asiloi ya Marangu-Kilimanjaro,binafsi nafahamu hadi walipo na ndio chimbuko la akina Joh Makini japo wao wameloea Arusha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom