Aseeeee yamenikuta mzee mwenzangu

ney kush

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Posts
1,423
Reaction score
958
Leo nilikua mwenge mida ya saa tisa jioni nikaingia AZAM wakati napata kinywaji kuna dada mmoja alikua pembeni yangu na cm yake aina ya blackberry asa yule dada akaniuliza jambo baadae tukazoeana tukawa tunapiga stori ... Sasa akaniuliza jina me na kimbelembele changu nikasema NEY KUSH looh yule dada akaanza kucheka huku anaangalia simu yake mi nikajua kuna jambo limemfuraisha katika simu.. Nikamuuliza vp akanambia nimesoma post yako jukwaa la MMU nikajifanya simuelewi akaniuliza au sio wewe nikamwambia sio mimi......... dah lakini ukweli ndio mimi YULE DADA SIJUI YE ANAITWA NANI HUMU
 
Teh ungemuuliza "wewe ndo Amyner??"
 
Funny. Ha Ha Haaaaaa !!!!!!!!!!

Ulikuwa nae. Hukumuuliza. Kulikoni waja kuwa uliza watu jamvi?

Au this is your idea of boasting that you have met her at a Bakhres sale point?

Next time chiiiiil dogo.
 
Funny. Ha Ha Haaaaaa !!!!!!!!!!
Ulikuwa nae. Hukumuuliza. Kulikoni waja kuwa uliza watu jamvi?

Au this is your idea of boasting that you have met her at a Bakhres sale point?

Next time chiiiiil dogo.



Sio idea mzee... Asa sijui alikua ananicheka nilivyo au alifurahi kuniona
 
Teh ungemuuliza "wewe ndo Amyner??"

Au ungemuuliza we ndiyo Smile ?
au ndo Ndetichia?
au Canta ?
au Mwali ?
au Kongosho ?
au Husn ?
Yote 9 !
10
au Jane sifuri 3 !
Ungetusaidia sana uwelewesho kwamba ni katoto ! Au Jimama !
 
Tujulishe jinsi ww na yy mlivyo ili tupate 'movie' kamili.
 
Au ungemuuliza we ndiyo Smile ?
au ndo Ndetichia?
au Canta ?
au Mwali ?
au Kongosho ?
au Husn ?
Yote 9 !
10
au Jane sifuri 3 !
Ungetusaidia sana uwelewesho kwamba ni katoto ! Au Jimama !

jimama!.
 
so mzeiya ww jina lako halisi ni ney kush?
mhindi au??cjalickia hili jina bongo...
kama c lako basi hii ni cooked story
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…