Asante sana JF nimepata viwanja bomba vilivyopimwa

Asante sana JF nimepata viwanja bomba vilivyopimwa

MAKOLA

Member
Joined
Jun 5, 2010
Posts
46
Reaction score
16
KUNA JAMAA ALIRUSHA ISHU KUWA VIWANJA VINAUZWA KILINDI.

EBWANA KAMA UPO NIPE SIMU YAKO NIKURUSHIE HATA VOCHA AU TUMA EMAIL kwanzamen@yahoo.com.

Bwana nimepata viwanja bomba sana nilidrive kutoka Dodoma hadi Kilindi. Asante kwa kunipa taarifa ya kuuzwa kwa viwanja hivyo
 
hakuna msamalia mwema jamani,nami nataka kiwanja huko huko Wilaya mpya ya kilindi
 
Hivi huko si ndio kule ambako Viongozi wa kijiji walisimamishwa kusomewa mashitaka yao ya kuuza ardhi kiholela wakadai kua njaa ndio inawaponza?
Eti wakiletewa ngombe wawili au watatu basi wanatoa mpaka ekari 10!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom