Asante benki ya NMB kwa kusikia kilio changu

stujadiliane

Member
Jun 2, 2017
66
125
Napenda kuwashukru kwa dhati benki ya NMB makao makuu wa kusiliza kilio changu. Baada ya kuposti usiku wa kuamkia leo kuwa benk ya NMB wamenifanya kuwa ombaomba, NMB makao makuu wamenipigia simu.

Rejea >>> Benki ya NMB wamenifanya ombaomba baada ya kuibiwa pesa zangu nilizolimbikiza kwa miaka kadhaa

Nawashukru kwa ushirikiano ambao wamenionesha naamini kuwa suala hilo watalishughulikia mapema iwezekanavyo.

Kwa sababu hiyo nasitisha kwa muda taratibu zote ambazo nilikuwa nimepanga kuzifanya ili kuwapa muda wa kushughulikia suala langu.

(1)Nakumbuka nilikuwa najiandaa kuweka vielelezo vyote hapa JamiiForums. (2) Nilikuwa najiandaa kusafiri mpaka Dodoma ili kuonana na Waziri wa Fedha. (3) Nilikuwa najiandaa kumuandikia Mh. Rais Magufuli. (4) Na mwisho nilikuwa najiandaa kufungua kesi mahakamani ikiwa hatua yangu ya mwisho.

Nashukuru sana JamiiForums pia wadau wote mliochangia na zaidi nawashukuru NMB Bank makao makuu kwa kujali kilio changu na kuahidi kulishughulikia upesi.

Mungu awabariki sana
 

Bayyo

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,717
2,000
Hivi mpaka waandikwe vibaya kwenye mitandao ya kijamii ndo washughulike na matatizo ya watu??? Tena kwa kitishiiwa
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,595
2,000
bank teller kazi ya kidwazi sana nilikuwa naa dream nayo lakin na wao ni wapigaji mungu ana waona
 

Rene Jr.

JF-Expert Member
Jan 31, 2014
3,661
2,000
Ndugu stujadiliane
Kama ni miaka kadhaa sasa imepita toka upoteze pesa zako basi nakushauri ufungue kesi mahakamani, weka na wakili Mkuu upate stahiki zako pamoja na usumbufu wote. Hawezi kukupotezea milioni hamsini halafu waje kukurudishia milioni hamsini baada ya miaka mitatu, no way...pesa haiko hivyo, ndiyo maana wao ukikaa na pesa yao wanahesabu ziada kila unapobaki nayo. Ongea na mwanasheria, mwoneshe vielelezo vyote, usiogope gharama zitarudi tu.
 

BUSAMUDA

JF-Expert Member
Nov 12, 2014
614
500
Napenda kuwashukru kwa dhati benki ya NMB makao makuu wa kusiliza kilio changu. Baada ya kuposti usiku wa kuamkia leo kuwa benk ya NMB wamenifanya kuwa ombaomba, NMB makao makuu wamenipigia simu.

Rejea >>> Benki ya NMB wamenifanya ombaomba baada ya kuibiwa pesa zangu nilizolimbikiza kwa miaka kadhaa

Nawashukru kwa ushirikiano ambao wamenionesha naamini kuwa suala hilo watalishughulikia mapema iwezekanavyo.

Kwa sababu hiyo nasitisha kwa muda taratibu zote ambazo nilikuwa nimepanga kuzifanya ili kuwapa muda wa kushughulikia suala langu.

(1)Nakumbuka nilikuwa najiandaa kuweka vielelezo vyote hapa JamiiForums. (2) Nilikuwa najiandaa kusafiri mpaka Dodoma ili kuonana na Waziri wa Fedha. (3) Nilikuwa najiandaa kumuandikia Mh. Rais Magufuli. (4) Na mwisho nilikuwa najiandaa kufungua kesi mahakamani ikiwa hatua yangu ya mwisho.

Nashukuru sana JamiiForums pia wadau wote mliochangia na zaidi nawashukuru NMB Bank makao makuu kwa kujali kilio changu na kuahidi kulishughulikia upesi.

Mungu awabariki sana

Umeahidiwa wasipotekeleza uje tena.
 

kagulilo1

JF-Expert Member
Jan 12, 2014
296
500
Hivi mpaka waandikwe vibaya kwenye mitandao ya kijamii ndo washughulike na matatizo ya watu??? Tena kwa kitishiiwa
Ila kwa bahati mbaya mabwana wale ukiwaandika tu wasivyotaka wao utaamkia posta
 

stujadiliane

Member
Jun 2, 2017
66
125
Niko makini sana na hili kwani pesa zangu zina miaka zaidi ya mitatu.wasipo timiza ahadi yao nitarudi hapa na makrabasha yangu yote. Na nitaendelea na tua zangu muhimu. Ni kweli ni mepoteza muda mrefu biashara yangu imesimama familia yangu imeangaika sana
Kusema kweli naitaji kudai fidia.kama nitalazimika kufika mahakamani basi nitadai fidia tena kubwa.ila wakinilipa pesa zangu mapema kabla ya week mbili nitawasamehe
 

jayec

JF-Expert Member
Feb 1, 2017
600
500
Niko makini sana na hili kwani pesa zangu zina miaka zaidi ya mitatu.wasipo timiza ahadi yao nitarudi hapa na makrabasha yangu yote. Na nitaendelea na tua zangu muhimu. Ni kweli ni mepoteza muda mrefu biashara yangu imesimama familia yangu imeangaika sana
Kusema kweli naitaji kudai fidia.kama nitalazimika kufika mahakamani basi nitadai fidia tena kubwa.ila wakinilipa pesa zangu mapema kabla ya week mbili nitawasamehe
Mkuu yaan mtu anahamisha pesa zako bila ridhaa yako yaan anakuona kama vile bashite...walaaniwe hao wez
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
22,603
2,000
Kaza hapo hapo hadi wakulipe.., washenzi sana hawa, ina maana usingeandika humu wangeendelea kukuzungusha, si ndio maana yake?!
 

jayec

JF-Expert Member
Feb 1, 2017
600
500
stemcell
Fafanua zaid kuhusu kufilikisa kwa benk then mim niliye kuwa na million 100 nipate 250,000/- .Mkuu tafadhal maana hii hali ya Mh. ngumu unaweza sikia benk fulan imefirisika ghafla
 

luckyline

JF-Expert Member
Aug 29, 2014
11,893
2,000
Jambo likishindikana jf basi tena.

Ona sasa kumbe wamo humu. Usingelalamika wanazitafuna
 

dist111

JF-Expert Member
Nov 29, 2012
3,354
2,000
Safi sana NMB kwa kusikiliza kilio hiki, endeleeni kufanya kazi kwa juhudi kubwa zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom