Arusha: Watu wahaha kusaka kuona Video ya Lema

Arusha: Watu wahaha kusaka kuona Video ya Lema

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Posts
3,605
Reaction score
552
Mji karibu wote wa Arusha kwa sasa habari kuu ni tukio la kukamatwa kwa Lema na jeshi la Polisi.

Makundi mbalimbali ya watu yamekuwa yakitafuta kwa udi na Uvumba kutaka kuona video inayomwonyesha Lema akiongea na Wanachuo wa IAA kwa nia ya kuwatuliza hasira baada ya mwanafunzi mwenzao kuuwawa kwa kuchoma visu na vibaka.

Video hiyo kwa sasa iko mitandaoni na CHADEMA mkoa wa Arusha wameahidi kuanza kusambaza DVD ya tukio hilo zaidi ya 3000 kwa wananchi wa Arusha kabla ya jumatatu ili waweze kujionea wenyewe namna Mbunge wao anavyopenda Amani na Busara katika kutatua migogoro ya kijamii bahati mbaya watawala wamemgeuzia kibao na kutaka kumwonea.

Hali hii inatabiriwa kuvuta watu wengi sana siku ya Jumatatu mahakamani ambako Lema atasomewa mashtaka, wengi wa watu wakitaka kuonyesha wanamuunga mkono mbunge wao na wanachuo kadhaa waliokamatwa.
 
Waisambaze ili watu wajue udhalimu wa magamba juu ya chadema..bora nisipige kura kuliko kuichagua CCM
 
Kwa kizazi hiki cha teknolojia watu wataumbuka sana. Yaani kwa staili hii mwendesha mashtaka na wakili wa serikali watagoma kuendesha kesi hii.
 
Mji karibu wote wa Arusha kwa sasa habari kuu ni tukio la kukamatwa kwa Lema na jeshi la Polisi.

Makundi mbalimbali ya watu yamekuwa yakitafuta kwa udi na Uvumba kutaka kuona video inayomwonyesha Lema akiongea na Wanachuo wa IAA kwa nia ya kuwatuliza hasira baada ya mwanafunzi mwenzao kuuwawa kwa kuchoma visu na vibaka.

Video hiyo kwa sasa iko mitandaoni na CHADEMA mkoa wa Arusha wameahidi kuanza kusambaza DVD ya tukio hilo zaidi ya 3000 kwa wananchi wa Arusha kabla ya jumatatu ili waweze kujionea wenyewe namna Mbunge wao anavyopenda Amani na Busara katika kutatua migogoro ya kijamii bahati mbaya watawala wamemgeuzia kibao na kutaka kumwonea.

Hali hii inatabiriwa kuvuta watu wengi sana siku ya Jumatatu mahakamani ambako Lema atasomewa mashtaka, wengi wa watu wakitaka kuonyesha wanamuunga mkono mbunge wao na wanachuo kadhaa waliokamatwa.

makanda nanyaro,yegela,mungi,crashwiser,arushaone huu ndiyo wakati wa kutumia ujuzi wenu kuwashirikisha wananchi ambao hawana access na hivi vitu.sambazeni kwenye mabaa marufuu na kwenye mikusanyiko tengezeni na audio zipigwe kwenye vifordi vyote vya arachuga.msisahau pia wakati wa kampeni za udiwani
 
"Mwisho wa ubaya na dhuluma za ccm ni aibu" KAMA MUNGU AKIWA UPANDE WETU NI NANI ALIEA JUU YETU?
 
Zote mbili ya lema akiwatuliza wanachuo na ya mkuu wa mkoa alivobofoa mambo ziko youtube
 
  • [video] video ya pili mkuu wa mkoa wa arusha akizungumza na wanachuo [/video]
 
Nampenda Lema, jasiri, mpole, mstaarabu, hapendi kuonewa. Ila pia ni HB wa ukwee...
 
Makamanda embu pigeni mzigo huko sambazeni hiyo video watu waone ukweli mana hawa jamaa ni wapuuzi sana wanaacha kumsaka mharifu wao akili zao kwa Lema tu...
 
Halafu, ninawaomba makamanda wote: tukio la chuo cha uhasibu arusha liwe fundisho la kurekodi tukio lolote linalomhusu kiongozi wa chadema maana wameandaliwa watu wa kubambikiza kesi kwamba 'wewe tunakutia mbaroni kwa sababu ulisema hivi na hivi ulipozungumza pale xyz. Ukiangalia video ya chuo cha uhasibu, anayetakiwa kushtakiwa ni mkuu wa mkoa magesa mulungo kwa: a) kudharau wanachuo, b) kukosa saikolojia ya kuwasiliana na vijana wenye huzuni ya kufiwa na mwenzao (c) kuamuru mabomu ya machozi kupigwa kwenye viwanja vya chuo kilichokuwa kinaomboleza msiba!
 
Mkuu wa mkoa wa ARUSHA anadhani watu wa kizazi hiki ni kama wa enzi hizo za karne 19.Ndo maana nasema mkuu wa mkoa apatikane kwa kura za wananchi katika katiba mpya.
 
Haya nayo yana mwisho! Sijui baada ya 2015 viongozi jamii ya kina Mulongo watajificha wapi! Ameshindwa kazi ya kumshughulikia Lowassa, sasa anajiingiza kwenye masuala ya kipuuzi. Hata RPC wa Arusha nadhani naye hayuko sawa sawa.
 
Haya nayo yana mwisho! Sijui baada ya 2015 viongozi jamii ya kina Mulongo watajificha wapi! Ameshindwa kazi ya kumshughulikia Lowassa, sasa anajiingiza kwenye masuala ya kipuuzi. Hata RPC wa Arusha nadhani naye hayuko sawa sawa.
Duh, kumbe assignment ilikuwa kumshughulikia Lowasa!
 
Duh, kumbe assignment ilikuwa kumshughulikia Lowasa!
Mkuu kumbe ulikuwa hujui hilo.
Aliletwa Arusha kwa kazi maalum ya kuua nguvu ya Lowassa, lakini cha ajabu kaanza kufanya kazi nyingine.

Anajaribu kuula mfupa(Lema) aliowashinda waliomtangulia.

Waswahili wanasema amerikoroga na sasa alinywe!!
 
Nimepata nafasi ya kukaa na mwanachuo mmoja! Wanakwambia lile tukio la kurushwa Mabomu lilikua limepangwa kumdhuru Lema na pia walikua wamepanga kumtoa uhai ili baadae isemekane kua wanachuo walileta fujo ndipo likatokea tukio la risasi au Bomu ambalo limetoa uhai wa bwana Lema! Nukuu huu usemi wa mkuu wa mkoa Arusha kwa Bwana Lema! Umeruka kihunzi cha kwanza********#######!!!
 
Nafikiri kuna mambo muhimu mawili ya kuzingatia

1.Polisi watumie nguvu kubwa kama ile waliyotumia kuizingira na kudhibiti nyumba ya Lema ili wamkamate jambazi aliyeua sambamba na kukomesha mauaji ya raia yanayofanywa na majambazi kila kukicha

2.Serikali mkoani Arusha, wafungue Chuo wanafunzi waendelee na haki yao ya kusoma kisheria

Kwakweli tukio zima limegeuka ni mtu mmoja badala ya kukomesha vitendo vya wazi vya ujambazi, huyo Lema wanaweza kudeal naye lakini wampate pia huyo muuaji, nguvu kubwa zinatumika mahali pasipostahili, kisha unasikia wana nishani za ujambazi uliotukuka...ujinga wa polisi wetu na hii teknolojia ya kisasa always wanaacha smoking gun
 
Back
Top Bottom