LGE2024 Arusha: TLP walia na wagombea wake kuenguliwa, wakata rufaa

LGE2024 Arusha: TLP walia na wagombea wake kuenguliwa, wakata rufaa

Uchaguzi wa Serikali za Mitaa 2024

Cute Wife

Platinum Member
Joined
Nov 17, 2023
Posts
3,041
Reaction score
8,431
Wakuu,

Kilio ni kile kile kwa wapinzani, balaa sana, huku kuna watu wamepongeza TAMISEMI kwa kufanya zoezi vizuri!:BearLaugh:

====



Chama cha Tanzania Labour Party (TLP) mkoa wa Arusha kimelia na kuenguliwa kwa wagombea wao waliowasimamisha kwenye nafasi za uenyekiti katika mitaa mbalimbali jijini Arusha.

PIA SOMA
- LGE2024 - CHADEMA: Baada ya Waziri wa TAMISEMI kusema Wagombea walioenguliwa wakate rufaa, tumepokea taarifa ofisi za Mitaa, Vitongoji na Vijiji zimefungwa

- LGE2024 - Uchaguzi serikali za mitaa: Mamia ya wagombea wa upinzani waenguliwa, waapa 'kutosusia shamba'
 
Back
Top Bottom