Arusha na Moshi waichangia CHADEMA Tsh 500,000,000

Arusha na Moshi waichangia CHADEMA Tsh 500,000,000

DJ Mbowe anajiandaa kununua jumba lingine Bahreïn. Kweli wajinga ndo waliwao!
 
Habari zinazo sambaa hapa arusha ninkuwa katika wiki mbili zilizo pita akina MH. MBOWE, MH NDESAMBURU, MZEE MTEI na Viongozi wengine wa karibu nao, walifanya vikao vingi na wafanyi biashara wadogo na wakubwa ambao ni wapenzi wa chadema, Hata wapiga Rangi Viatu wamechangia.

Msimamo wa hawa ndugu zetu wa kanda hii ni wakushirikiana sana, Inasemekana hizo pesa ni mchango wa Campaign ya Katika, Kuimarisha Chadema kwenye kanda wanazoziogopea huenda zikawaleta matatizo kwenye sakata la kumvua uanachama Zitto.

Helicopters kodi zake zimeshapatikana, na wala hawana shida ya kuwachangisha walala hoi.

Nawapongeza wan CDM wa mikoa hii kwa imani yao na chama wanachokipenda.

Nawapongeza kwa kuweza kukusanya kiasi cha pesa kama hizo kwa muda mdogo sana, Tuombe hao Viongozi watazitumia kuimarisha upinzani wenye afya na maendeleo.

Nawasilisha , Long Live Tanzania

chama ombaomba kwenye nchi maskin ni janga, CHADEMA wameitoa wapi hiyo mbinu ya kuwanyang'anya walalahoi hata kile kidogo walichonacho? Mbowe na Ndesamburo wana ukwas wa kutisha hawaon aibu kuchukua fedha za wang'arisha viatu?
 
chama ombaomba kwenye nchi maskin ni janga, CHADEMA wameitoa wapi hiyo mbinu ya kuwanyang'anya walalahoi hata kile kidogo walichonacho? Mbowe na Ndesamburo wana ukwas wa kutisha hawaon aibu kuchukua fedha za wang'arisha viatu?

sio ombaomba, huo ni mradi wa watu
 
Upuuzi huu na upuuzwe kama upuuzi mwingine wowote toka Lumumba
 
Wanaweza wakawa wanachangia chama kwa maendeleo ya wananchi wote
 
Hapo buku7 saaaafi kwa raha zako
Kajichukulie mwaya!!!

Hakuna cha buku 7 wala 8 na Kama zipo utakuwa unapokea wewe toka kwa Mbowe Simba anayewaongoza Nyumbu viziwi na vipofu waliogoma kumchana Live licha ya kuzitafuna pesa zao Kama Mchwa na sasa anazisubili hizi 500,000,000\= azitafune vizuri
 
Wakichukua nchi zitarudi hizo.
Kama siyo ukanda kwanini wachangishe huko tu wakati wanawanachama nchi nzima..??
Wale wa huko wamezea kuchangia maendeleo yao bila shurti,ndio maana hawangoji kujengewa shule,zahanati nk. Kwa hiyo kujichangia sio jambo la ajabu hata kidogo ndio maana shule kama zile za Bagamoyo huwezi zikuta kabisa
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    39.4 KB · Views: 112
Mtaweweseka sana maana hata wewe uelewi kipi umekiandika mtajuana na mawaziri wenu mizigo Jk uswisi kula bata
 
Dah, hivi CDM wamewahi kweli kuchangia maendeleo ya nchi hii, hata darasa moja la shule yoyote ya kata?? Au mimi ndo sijafahamishwa?
 
hivi kwenye akili ya kawaida hawa akina mbowe-slaa-ndesa wakipata madaraka watawatumikia watanzania au watu wa kaskazini? sasa nimeanza kuamini. kwa nini wafanye harambee huko kaskazini tu? kwani chadema kumbe imekuwa ni ya wakaskazini kikweli kweli.
hao ni wafanya biashara na mwisho wake wanataka return, they are investing. watanzania amkeni hiki chama sasa kilikofikia siko kabisa. kinaenda kutugawa wazi wazi tukijionea kwa macho. na mwenye macho haambiwi tazama.

QUOTE=Mkirindi;8489738]Habari zinazo sambaa hapa arusha ninkuwa katika wiki mbili zilizo pita akina MH. MBOWE, MH NDESAMBURU, MZEE MTEI na Viongozi wengine wa karibu nao, walifanya vikao vingi na wafanyi biashara wadogo na wakubwa ambao ni wapenzi wa chadema, Hata wapiga Rangi Viatu wamechangia.

Msimamo wa hawa ndugu zetu wa kanda hii ni wakushirikiana sana, Inasemekana hizo pesa ni mchango wa Campaign ya Katika, Kuimarisha Chadema kwenye kanda wanazoziogopea huenda zikawaleta matatizo kwenye sakata la kumvua uanachama Zitto.

Helicopters kodi zake zimeshapatikana, na wala hawana shida ya kuwachangisha walala hoi.

Nawapongeza wan CDM wa mikoa hii kwa imani yao na chama wanachokipenda.

Nawapongeza kwa kuweza kukusanya kiasi cha pesa kama hizo kwa muda mdogo sana, Tuombe hao Viongozi watazitumia kuimarisha upinzani wenye afya na maendeleo.

Nawasilisha , Long Live Tanzania[/QUOTE]
 
Dr. Kitila, Mhadhiri wa UDSM amesema watanzania tunahitaji mbadala wa ccm na chadema. na mimi nasema real we need it.
 
Back
Top Bottom