Arusha: Mwenyekiti wa Baraza la Wazee Chadema Ashambuliwa, Polisi Wapiga chenga Sasa ni jino kwa jino


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,517
Likes
27,448
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,517 27,448 280
Mwenyekiti wa BARAZA LA WAZEE Wilaya ya Arusha Mjini Mh Emmanuel Zacharia (Baba Boni) na watu wanne waliokuwa kwenye gari ndogo aina ya Suzuki wameshambuliwa vibaya na Green Guard.

Watu wawili wameumizwa vibaya katika shambulio hilo.

Mwenyekiti wa Wazee Baba Boni na watu hao walikuwa wanaelekea kwenye Mkutano wa CHADEMA unaofanyika Mtaa Msasani Eneo la Ebenezer

Mwakilishi wa

Mwanahabari Huru
ARUSHA
 
Negan The Dead

Negan The Dead

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
340
Likes
987
Points
180
Negan The Dead

Negan The Dead

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
340 987 180
Kwa hiyo ccm inataka kushinda kwa nguvu?Nadhani wamesahau historia kua hata ukoloni ulishindwana.Vile vile hawaelewi hakuna marefu yasiokua na ncha.
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
7,686
Likes
13,863
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
7,686 13,863 280
Watashindana lakini hawatashinda
 
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
577
Likes
854
Points
180
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
577 854 180
Poleni sana lakini IPO siku CCM mtajua umuhimu wa siasa safi pale Simba akichukua Kombe kutoka kwa Yanga.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,959
Likes
17,718
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,959 17,718 280
Wameshambuliwaje wakiwa kwenye suzuki?
Acheni kusaka kiki...subirini kupigwa kipigo cha mbwa mwizi Arusha
 
namlexink

namlexink

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,187
Likes
540
Points
280
namlexink

namlexink

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,187 540 280
Duh!! tayari wamekwisha anza hawa ma fisi emu
 
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,291
Likes
3,403
Points
280
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,291 3,403 280
Mi nadhani tusifanye Jino Kwa Jino. Tuache sheria ifuate mkondo.
 
redio

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,315
Likes
1,336
Points
280
Age
51
redio

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,315 1,336 280
Bahati mbaya kuna Uzi uliletwa humu na mdau wa CCM kutoka Arusha akilalamika walipigwa na vijana wa Chadema. Chakushangaza badala ya kutafuta maneno ya kuwafariji na kuwasihi wasilipize kisasi kuna baadhi ya wafusi wa Chadema walishangilia kipigo kile cha kudhuru mwili walicho pewa vijana hao wa CCM.

Kwa ushauli haya mambo yasipo tatuliwa kwa busara hasa Jeshi la polisi Arusha vijana wata pasuana kwa visasi na inaweza ikasababisha vifo.
Polisi waingilie kati na kuwataka hao viongozi wa hivyo vyama kuwe na siasa za ki staarabu.Waache siasa za mwaka 47 za kibabe watauana kipuuzi na vyama wataviacha. Hizo nguvu wapiganie kuboresha maisha yao.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,780
Likes
49,767
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,780 49,767 280
Ccm ni chama kilichozeeka
 
S

Siyabonga101

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2016
Messages
2,433
Likes
2,260
Points
280
S

Siyabonga101

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2016
2,433 2,260 280
Bahati mbaya kuna Uzi uliletwa humu na mdau wa CCM kutoka Arusha akilalamika walipigwa na vijana wa Chadema. Chakushangaza badala ya kutafuta maneno ya kuwafariji na kuwasihi wasilipize kisasi kuna baadhi ya wafusi wa Chadema walishangilia kipigo kile cha kudhuru mwili walicho pewa vijana hao wa CCM.

Kwa ushauli haya mambo yasipo tatuliwa kwa busara hasa Jeshi la polisi Arusha vijana wata pasuana kwa visasi na inaweza ikasababisha vifo.
Polisi waingilie kati na kuwataka hao viongozi wa hivyo vyama kuwe na siasa za ki staarabu.Waache siasa za mwaka 47 za kibabe watauana kipuuzi na vyama wataviacha. Hizo nguvu wapiganie kuboresha maisha yao.
Ninalaani sana hizi fujo na UHUNI unaofanywa na Wahuni waliojificha nyuma ya vyama vya siasa.
Uvunjifu wa sheria za nchi hautavumilika. Vyombo vya ULINZI na usalama vichukue hatua haraka sana.
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
2,566
Likes
1,673
Points
280
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
2,566 1,673 280
Mwenyekiti wa BARAZA LA WAZEE Wilaya ya Arusha Mjini Mh Emmanuel Zacharia (Baba Boni) na watu wanne waliokuwa kwenye gari ndogo aina ya Suzuki wameshambuliwa vibaya na Green Guard.

Watu wawili wameumizwa vibaya katika shambulio hilo.

Mwenyekiti wa Wazee Baba Boni na watu hao walikuwa wanaelekea kwenye Mkutano wa CHADEMA unaofanyika Mtaa Msasani Eneo la Ebenezer

Mwakilishi wa

Mwanahabari Huru
ARUSHA
Bila dereva kwenda polisi kuhojiwa polisi haiwezi ikawatambua wahusika.
 
skfull

skfull

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
2,359
Likes
1,545
Points
280
skfull

skfull

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
2,359 1,545 280
Mwenyekiti wa BARAZA LA WAZEE Wilaya ya Arusha Mjini Mh Emmanuel Zacharia (Baba Boni) na watu wanne waliokuwa kwenye gari ndogo aina ya Suzuki wameshambuliwa vibaya na Green Guard.

Watu wawili wameumizwa vibaya katika shambulio hilo.

Mwenyekiti wa Wazee Baba Boni na watu hao walikuwa wanaelekea kwenye Mkutano wa CHADEMA unaofanyika Mtaa Msasani Eneo la Ebenezer

Mwakilishi wa

Mwanahabari Huru
ARUSHA
Haitoshi kuitoa chadema Arusha, zaidi wanaambia wananchi ccm sio chama salama kwa Tanzania yetu pendwa
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
kwani mange kasemaje??
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,523