Arusha, Moshi kutikisika. Ujio wa Lowassa kuleta kitimtim | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha, Moshi kutikisika. Ujio wa Lowassa kuleta kitimtim

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by G Sam, Oct 7, 2015.

  1. G Sam

    G Sam JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2015
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 6,169
    Likes Received: 9,716
    Trophy Points: 280
    Mgombea urais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania kwa tiketi ya Chadema ndugu Edward Lowassa anayeungwa mkono na vyama vinavyounda Umoja wa Katiba ya Wananchi (UKAWA ) kesho anatarajiwa kulisimamisha jiji la Arusha, imethibitishwa.

    Mashabiki wa Edward Lowassa, Chadema na UKAWA kwa jumla wanatarajiwa kusababisha shughuli muhimu ndani ya jiji hilo kusimama kwa takribani saa nane huku shamrashamra kubwa na hamasa zikiwa zimetanda kila kona ya mji huu leo jioni.

    Aidha baada ya mkutano huo, mgombea huyo wa urais anayetoa wasiwasi mkubwa ndani ya kambi ya CCM anatarajiwa kuutikisa mji wa Moshi siku ya ijumaa ambapo ataivunja rekodi iliyowekwa na Willbrod Slaa mwaka 2010 wakati akiwa Moshi mjini uwanja wa mashujaa ambapo rekodi hiyo haijawahi kuvunjwa hadi anapoingia mgombea huyo wa Chadema anayeungwa mkono na wananchi walio wengi ambao wanataka mabadiliko.
     
  2. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2015
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,860
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 133
    Vumbi lote la magufuli linaondolewa kesho
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2015
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Chiriku makufuli apite ivi.
     
  4. Jigsaw

    Jigsaw JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2015
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,818
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Magufuli kwa kweli ana wakati mgumu sana. Akisha maliza senema zake Mzee wa kazi anaingia kuweka sera za maana. Subiri Kesho Usikie muziki wake.!!
     
  5. r

    rashidforeseerer JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2015
    Joined: Aug 31, 2014
    Messages: 1,003
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    opereshen delete ccm
     
  6. COARTEM

    COARTEM JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2015
    Joined: Nov 26, 2013
    Messages: 2,920
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    WAKIWA leo naona mkutano wa Magufuli umewaumiza kwelikweli.
     
  7. COARTEM

    COARTEM JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2015
    Joined: Nov 26, 2013
    Messages: 2,920
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    WAKIWA leo naona mkutano wa Magufuli umewaumiza kwelikweli
     
  8. COARTEM

    COARTEM JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2015
    Joined: Nov 26, 2013
    Messages: 2,920
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Mweeeeeeehhhhhh
     
  9. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2015
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Bavicha mnajitekenya wenyewe halafu mnacheka...
     
  10. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2015
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,718
    Likes Received: 2,867
    Trophy Points: 280
    Sina shaka na hili.........Lowasa hakamatiki, kulw Chato pamoja na kuwa Magufuli anatokea huko na mji ulisimama, hiyo kesho nasubiri nini kitafuata.
     
  11. Msulibasi

    Msulibasi JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 4,492
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    sisiem wanachukia sana ukitumia neno delete-kinana akiwa mwanza kaomba msamaha wananchi kaahidi ccm itabadilika
     
  12. rofejo

    rofejo JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2015
    Joined: Sep 1, 2015
    Messages: 516
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Tunamsubiri kwa hamu! Hapatatosha hakuna kusomba watu wala nini! Watu wanajichanga wenyewe
     
  13. mjukuum

    mjukuum JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2015
    Joined: Dec 8, 2014
    Messages: 5,077
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    Hata pale lumumba wanajua kuwa mwaka huu kwa mara ya kwanza hata wakiiba hazitatosha wamejiandaa kuwa chama cha upinzani
     
  14. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2015
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 46,231
    Likes Received: 34,429
    Trophy Points: 280
  15. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2015
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 6,763
    Likes Received: 15,563
    Trophy Points: 280
    Kazi ya tingatinga si inajulkana ni kusafsha njia na kufunika mabonde!! Ili mzee mwenye mji apite mahali Safi...sasa kazi hyo ishafanywa rais ndio atapita sasa..mafsiem yote yatapagawa!!!
     
  16. Kibo255

    Kibo255 JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2015
    Joined: Aug 11, 2013
    Messages: 4,424
    Likes Received: 3,301
    Trophy Points: 280
    Kesho Arusha itasimama bila magari ya mizigo kwenda stand rais anayesubiriwa kuapishwa akiutubia taifa na wakazi Wa Arusha
     
  17. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    haa haa kazi ipo. chondechonde viongozi wa UKAWA hakikisheni mkutano wa ukawa wa kesho uonyeshwe LIVE ni muhimu kwelikweli. hasa kipindu hiki cha kuelekea mwisho wa kampeni.msituangushe sisi wengine tuliopo mbali na arusha...
     
  18. k

    kendal Member

    #18
    Oct 7, 2015
    Joined: Aug 31, 2015
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha nawaaminia...
     
  19. J

    Janosi JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2015
    Joined: Mar 5, 2014
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngosha! ngosha! mwanaume n mtu ambae anajiamn muda wote na aNAWEZA KUSIMAMA PEKE AKE BILA KUSAIDIWA KWENYE MAMBO MUHM xaxa kama kampen 2 mpaka usaidiwe na wasanii
     
  20. Kazitunayo

    Kazitunayo JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2015
    Joined: Mar 30, 2013
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,687
    Trophy Points: 280
    Ukawa fanyeni mpango ITV warushe live na sisi wa mikoani tupate
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...