Arusha: Mfanyabiashara awajengea Mbwa wake Hoteli ya Milioni 80

Arusha: Mfanyabiashara awajengea Mbwa wake Hoteli ya Milioni 80

Kwa macho utaona ni mbwa Lakin kumbe ni raia ila ndo washageuzwa misukule😎
Acha uongo.

Kijana ni mfanya biashara wa mbwa. Na mbwa mmoja( baadhi yake) anafikia hadi TZS. 15,000,000 kwa bei ya kununua kwake ukihitaji. Mbwa wana lishe bora na wana mafunzo.

Mbwa wake amewato mataifa tofauti tofauti ikiwepo na baadhi ya nchi za ulaya.

Thamani ya mbwa wote anao wahudumiaa wanafikia thamani ya 150,000,000

Kijana ni mjasiriamali na mbwa kwake ni fursa, hivyo haoni hasara kuwapa huduma bora. Na kizuri zaidi ni kuwa Fedha aliyotumia kujenge jengo ni faida kutokana na mauzo ya Mbwa wake.
 
Acha uongo.

Kijana ni mfanya biashara wa mbwa. Na mbwa mmoja( baadhi yake) anafikia hadi TZS. 15,000 kwa bei ya kununua kwake ukihitaji. Mbwa wana lishe bora na wana mafunzo.

Mbwa wake amewato mataifa tofauti tofauti ikiwepo na baadhi ya nchi za ulaya.

Thamani ya mbwa wote anao wahudumiaa wanafikia 150,000,000

Kijana ni mjasiriamali na mbwa kwake ni fursa, hivyo haoni hasara kuwapa huduma bora. Na kizuri zaidi ni kuwa Fedha aliyotumia kujenge jengo ni faida kutokana na mauzo ya Mbwa wake.
Kuna tatizo gani kwa mareporter wetu wa habari? Hii habari ilivyorepotiwa huko insta ni kichekesho.
 
Uuzaji wa mbwa ni biashara nzuri sana, zaidi ya watu wanavyodhani.

Hata hivyo nampongeza huyo mwamba kwa kufanya alilolifanya. Kwanza kabisa ameruhusu mzunguko wa pesa mtaani, material aliyonunua kujengea, mafundi, vibarua, nk. Pia kuna ajira zitapatikana kwani atahitaji wahudumu kwenye hoteli yake hiyo.

Big up mwamba!


JESUS IS LORD
 
Mtoa mada kama umepotosha..alisema ni kama lodge ambayo kama una mbwa wako unasafiri unampeleka hapo kwa wiki anachaji 70000..kifupi ni jumba la biashara..na hao mbwa anauza ..na anauzambwa wa kutosha...hajajenga kutunzia mbwa wake..ni nyumba ya biashara
 
Acha uongo.

Kijana ni mfanya biashara wa mbwa. Na mbwa mmoja( baadhi yake) anafikia hadi TZS. 15,000,000 kwa bei ya kununua kwake ukihitaji. Mbwa wana lishe bora na wana mafunzo.

Mbwa wake amewato mataifa tofauti tofauti ikiwepo na baadhi ya nchi za ulaya.

Thamani ya mbwa wote anao wahudumiaa wanafikia thamani ya 150,000,000

Kijana ni mjasiriamali na mbwa kwake ni fursa, hivyo haoni hasara kuwapa huduma bora. Na kizuri zaidi ni kuwa Fedha aliyotumia kujenge jengo ni faida kutokana na mauzo ya Mbwa wake.
Hahaa eti Million 15, Nondo ni mjanja mjanja sana hakuna Mbwa anatoa sijui wapi bali anacho fabya ni Udalali, weww mpigie simu mwambie una mbwa unauza uone atakavyo kutafuta na kuwachukua na kwenda kudalalia
 
Acha uongo.

Kijana ni mfanya biashara wa mbwa. Na mbwa mmoja( baadhi yake) anafikia hadi TZS. 15,000,000 kwa bei ya kununua kwake ukihitaji. Mbwa wana lishe bora na wana mafunzo.

Mbwa wake amewato mataifa tofauti tofauti ikiwepo na baadhi ya nchi za ulaya.

Thamani ya mbwa wote anao wahudumiaa wanafikia thamani ya 150,000,000

Kijana ni mjasiriamali na mbwa kwake ni fursa, hivyo haoni hasara kuwapa huduma bora. Na kizuri zaidi ni kuwa Fedha aliyotumia kujenge jengo ni faida kutokana na mauzo ya Mbwa wake.
Acha kuandika kwa Kuona jamaa
Siri ya biashara anaijua mwenye biashara na ndo maana akifa wakiachiwa wengine huwa haidumu
 
Back
Top Bottom